Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Window DarkLite มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Window DarkLite มั่งครับ

ใครใช้ Window DarkLite มั่งครับ เราสู่กันฟังมั่งครับดีไหมหรือมีปัญหาตรงไหนบ้างกำลังจะลองลงครับ

พวก Lite (น่าจะแปลว่า เล็ก) พวกนี้จะตัด driver ต่างๆของ windows ออกครับ จะมีปัญหาเวลาไปเสียบอุปกรณ์ต่างๆเช่น printer scaner อาจลง driver ไม่ได้ครับ ใช้อุปกรณ์ไม่ได้ครับ ผมว่าใช้ xp mini ดีกว่านะครับ ไดรฟเวอร์จะครบ และเร็วเหมือนกัน

Comment

อยากรู้เหมือนกันว่าดียังไง ส่วนตัวใช้ skz ori จ้า

Comment

Working...
      X