overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32

Thread: ยกที่ 2. เมื่อพลังมืดเข้าครอบงำ E2200

OverclockZone Member hugnoi's Avatar

Default ยกที่ 2. เมื่อพลังมืดเข้าครอบงำ E2200

วันนี้กระท่อนกระแทนเหมือนเดิม แต่ก้อเล่นได้จนจบ 5 โล
    มือยังกากอยู่เลยได้ผลมาแค่ 3-4 อย่างไปดูกันคับ

เย็นชิมิ

โลโกc2dหายไปไสหว่าา
    http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=455953

1m ที่100% คับป๋ม

อื่นๆเรียกไม่ถูกไปดูเลย

งวดนี้ต้องเซ็ตpot 2รอบน้ำแข็งมันแกะ
    มิเตอร์ก้อพัง
    เบียร์ก้อหมด
    ผมเลยมั้วเลย DFI ใช้ยากดีจิง
    มวยมีหลายยกเดี๋ยวต้องไปหาแรมจี๊ดๆ cpuจัดๆ เดี๋ยวชกต่อ

OverclockZone Member ZoLKoRn's Avatar

Nice work and greats results m8

Keep pushing it

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

oh rang jing jing

OverclockZone Member panuza's Avatar
    รามอินทรา กท2,พุทธมณทน สาย2

bus 400 + job cool!!!

เอาอีกพี่ ไว้เอาQXผมไปลองบ้างดิ potผม ยังไม่ถึงไหนเลย อะ

OverclockZone Member hugnoi's Avatar

Quote Originally Posted by ZoLKoRn View Post
    Nice work and greats results m8

Keep pushing it

Quote Originally Posted by อิมพีเรียล View Post
    oh rang jing jing

Quote Originally Posted by panuza View Post
    bus 400 + job cool!!!

เอาอีกพี่ ไว้เอาQXผมไปลองบ้างดิ potผม ยังไม่ถึงไหนเลย อะ
    เว้าหยังกันหว่าาาาา ?!!!??????

หุหุ ขอบคุณคับ เจอเทพ DFI ทีเดียว 2คน
    ผมถามหนาอยซิ ผมเล่น CL4 เซ็ตคอนฟิค ระบบไฟต่างๆ ลงตัวมันก้อดันcpuไปได้ไกลอยู่
    แต่พอเล่น cl5 บัสแรมเพิ่มนิดหน่อย บัส cpu เท่าเดิม บูตไม่ติดจะเอาให้ติดต้องเพิ่มไฟทั้งระบบแบบมหาสาร แล้วไล่ คอนฟิคใหม่หมด

งงมาทั้งคืนเลยคับ หรือว่า pot มันสวิง

OverclockZone Member shady's Avatar

โอ้ว แรงดีครับ ดูเหมือนโปรแกรมจะเชื่อไม่ได้จริงๆ -80c ในไบออส อุๆ หนาวดี

OverclockZone Member orthadox's Avatar

ลองไบออสเวอร์ชั่น 25/7/2008 ดูครับแรงกว่านี้อีก แล้ว แรมน่าจะทดไปเล่นบัส 500+
    น่าจะเร็วกว่านี้นะครับท่าน

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

เย็นกว่าของผมตั้ง 5 องศา อิๆ

Quote Originally Posted by orthadox View Post
    ลองไบออสเวอร์ชั่น 25/7/2008 ดูครับแรงกว่านี้อีก แล้ว แรมน่าจะทดไปเล่นบัส 500+
    น่าจะเร็วกว่านี้นะครับท่าน
    โอออ ขอบคุณคับ เดี๋ยวลองBiosดู
    ไอ้แรมบัส 500+ นี้แหละคับเล่นซะปวดหัวทั้งคืน ดันไม่ขึ้นเลย ตอนเล่น abit กดเป็นติด 550 สบายๆ
    มีอะไรแนะนำอีกรบกวนด้วยน๊ะคับ

Quote Originally Posted by อิมพีเรียล View Post
    เย็นกว่าของผมตั้ง 5 องศา อิๆ
    หุหุ เย็นลง 5 องศา ไปต่อได้อีกหน่อยคับ

สำหรับใครที่เพิ่งมาชมยกที่2 ลองดูลิงค์นี้ยกที่ 1 แพ้แตก
    ผมมวยวัดว่าจะต่อยซัก 10 ยก เอิ๊ก เอิ๊ก..

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=330712

OverclockZone Member panuza's Avatar
    รามอินทรา กท2,พุทธมณทน สาย2

อยากจับ DFI จัง

OverclockZone Member 12Qmiss's Avatar

ลังเลอยู่เห็นท่านอิมว่้า GIGABYTE EP45-UD3R เล่นง่ายเล่นไกล

OverclockZone Member Satanic's Avatar
    ดาวเคโรน สังกัด K66

หุหุ ให้ยืมแรมครับ แต่ต้องเลี้ยงเบียร์ผมด้วย 1 ลัง

Quote Originally Posted by panuza View Post
    อยากจับ DFI จัง
    จัดลเยคับ ปล่อย Rampage ไปเล่น dfix48 อืมๆน่าคิดๆ

Quote Originally Posted by 12Qmiss View Post
    ลังเลอยู่เห็นท่านอิมว่้า GIGABYTE EP45-UD3R เล่นง่ายเล่นไกล
    บ้วยเลยคับ อย่าเล่น dfi เลย

Quote Originally Posted by Satanic View Post
    หุหุ ให้ยืมแรมครับ แต่ต้องเลี้ยงเบียร์ผมด้วย 1 ลัง
    เอาเป็นไปนั้งชมสาวลานเบียร์ดีปา่วท่าน

OverclockZone Member orthadox's Avatar

Quote Originally Posted by 12Qmiss View Post
    dfi ดีกว่าครับ เล่นยากเล่นไกล เล่นมันส์โคตร เล่นแล้วเบื่อ
    มันครบทุกรสชาติเลย ที่สำคัญMHZที่เท่ากัน Dfi แรงกว่าครับ

Quote Originally Posted by orthadox View Post
    dfi ดีกว่าครับ เล่นยากเล่นไกล เล่นมันส์โคตร เล่นแล้วเบื่อ
    มันครบทุกรสชาติเลย ที่สำคัญMHZที่เท่ากัน Dfi แรงกว่าครับ
    ไกลกว่าจิงคับ ยาก มีอะไรให้เล่นเยอะดี

OverclockZone Member toptap's Avatar
    แถวเวทีมวยรังสิต

อันแน่แอบทดสอบระบบวันพ่อสะด้วยยกสองนี่ผมว่ากำลังสวยแล้ว
    ถ้าดูจากท่านเทพหลายๆคนที่แนะนำผมว่าคุณ ฮูกน้อยน่าจะขึ้นได้อีกไม่ยาก

แหมปรับแบบเกรียนๆมันยังเคยไป 420 มาแล้วเลย
    ปรับดีดีไม่ 450 เลยรึไม่อยากจะคิด
    เอาใจช่วยลุ้นครับ

OverclockZone Member saikano's Avatar

DFIแรงถุงจาย อิอิ

Quote Originally Posted by toptap View Post
    อันแน่แอบทดสอบระบบวันพ่อสะด้วยยกสองนี่ผมว่ากำลังสวยแล้ว
    ถ้าดูจากท่านเทพหลายๆคนที่แนะนำผมว่าคุณ ฮูกน้อยน่าจะขึ้นได้อีกไม่ยาก

แหมปรับแบบเกรียนๆมันยังเคยไป 420 มาแล้วเลย
    ปรับดีดีไม่ 450 เลยรึไม่อยากจะคิด
    เอาใจช่วยลุ้นครับ
    คืนก่อนวันพ่อคับ
    เซ็ตpotเสร็จ 4 ทุ่ม แม่คะนิ้งลง ตี2
    เซ็ตใหม่เสร็จ ตี3 6โมงหมดก๊อก
    เก็บของเสร็จแปดโมง ขับรถไปบ้านเมีย ต้องไปนั้งทำหน้าใสทั้งวันเดี๋ยวมันสงสัยหาว่าหนีเที่ยว
    วันพ่อปีนี้ผมแสบตาจัง

E2200 คงไม่ลงDiceแล้วคับ
    น้องโบออกค่อยว่าต่อไป

Quote Originally Posted by saikano View Post
    DFIแรงถุงจาย อิอิ
    ดีเอฟฟสะอายย จงเจริญ

OverclockZone Member okinava30's Avatar
    นครราชสีมา-หัวทะเล ชมรม โคราชรักหมา แดกแมว

พี่ฮูกยืม pot มาจับกับ DK-s หน่อย จะเอา E2160 วิ่ง 3.7 - 3.8
    ไม่ได้ 3.7 สักที เด๋วเสียชื่อ DFI เสียชื่อหมด

รู้สึกบอร์ดของผม มี ตัวให้เซ็ตน้อยหน่อย พอให้เล่นง่าย
    แต่แรมเซ็ตไม่เป็นเด๋วต้องขอคำแนะนำจากหลายๆท่านในนี้หน่อย

เด๋วคืนนี้กลับอัด 3.7 กับซิ้งค์เดิมต่อ แรมก็กาก เซ็งวุ้ย..

ปล. ถึงท่านๆที่ใช้ DK965-S ไบออสตัวไหนแจ่มๆลากไกลๆครับ บอกหน่อย
    ผมใช้ไบออสตัวเดิมอยู่เลย
    Last edited by okinava30; 11 Dec 2008 at 17:30:40.

Quote Originally Posted by okinava30 View Post
    พี่ฮูกยืม pot มาจับกับ DK-s หน่อย จะเอา E2160 วิ่ง 3.7 - 3.8
    ไม่ได้ 3.7 สักที เด๋วเสียชื่อ DFI เสียชื่อหมด

รู้สึกบอร์ดของผม มี ตัวให้เซ็ตน้อยหน่อย พอให้เล่นง่าย
    แต่แรมเซ็ตไม่เป็นเด๋วต้องขอคำแนะนำจากหลายๆท่านในนี้หน่อย

เด๋วคืนนี้กลับอัด 3.7 กับซิ้งค์เดิมต่อ แรมก็กาก เซ็งวุ้ย..

ปล. ถึงท่านๆที่ใช้ DK965-S ไบออสตัวไหนแจ่มๆลากไกลๆครับ บอกหน่อย
    ผมใช้ไบออสตัวเดิมอยู่เลย
    มาเอาปายยย
    เอาแก้วมาเปลี่ยนด้วย เดี๋ยวไม่มีใสเบียร์กิน

4g ไปเยยยย

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks