Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxyกับพวกxfx , asus คุณภาพต่างกันเยอะมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxyกับพวกxfx , asus คุณภาพต่างกันเยอะมั้ยคับ

galaxy กับพวก xfx , asus คุณภาพต่างกันเยอะมั้ยคับ ถ้าเป็นตัว 7900GS เหมือนกันนะคับ
    คิดอยู่ว่าจะซื้ออะไรดีคับ

ผมว่า คุณภาพพอๆกันครับ อยู่ที่การประกันมากกว่าครับ แต่ผมชอบของ galaxy นะ
    เพราะผมชอบสีน้ำเงิน

Comment

พอๆกันครับ

Comment

พอๆ กันหละ xfx asus งานเนี๊ยบบ

Comment

XFXดีกว่าASUSหน่อยครับ ส่วน GALAXYเมื่อก่อนเกรดเดียวกับปาค เด๋วนี้ดีกว่าแล้ว มาอยุ่กลางๆ ปานจะเฉียดกับกาแลคซี่

Comment

ผมว่า XFX งานเนียรสุดอะ ลองลงมาก Asus ส่วน Galaxy มีดีเด็ดที่แรม ชอบยัด 1.2 ns มาให้

Comment

ชอบ XFX อ่ะ
              เท่ห์ตรงสัน

Comment

7900gs ผมยกให้ xfx นะ เพราะดูแล้วราคาเหมาะสมกับเนื้องาน

รองมาคงเป็น Galaxy ราคาถูก มี Zalman และลากได้ไกล

รองมาน่าจะเป็นพวก Winfast Asus ของดีเสียที่ราคาสูงไปนิด

แล้วก็พวก Spark อันนี้ ของดีราคาถูกครับ ที่ถูกเพราะไม่ใช่ของห่วยแต่ลดของแุถมลงมาเท่านั้นเอง

Comment

แล้วที่ว่าเนียนนี่ต่างกันมากมั้ยครับ ประมาณว่าเล่นทั่วๆไปไม่ได้สังเกตแบบสุดๆ จะเหนข้อแตกต่างหรือป่าวครับ *0*

Comment

ใช้ WINFAST ชอบมานานแล้ว ไม่ผิดหวังจิงๆ ถึงลากไม่ได้ไกลเท่าคนอื่น แต่ก็รักของนู๋น้า

Comment

ผมว่า ดูภายนอกไม่รู้หลอกงับ
                      ต้องดูให้ถึงภายใน

พี่ๆคงรู้ดีอ่ะนะ เวลาดูสาวๆ น่ะ
                      อิอิ

Comment

ถ้าไม่เปลือยเครื่องให้เห็น เมนบอร์ด,การ์ดจอ งานเนียนไม่เนียน จะมานั่งจ้องมันก็เปล่า เลือกที่ประสิทธิภาพ ราคา คุณภาพ สวยงาม ยี่ห้อ ความพอใจ งบประมาณ ตามลำดับน่าจะดีกว่า ผมใช้มาทุกยี่ห้อ มันก็ไม่พังซะที "- - ตอนที่อยู่กับผม

Comment

อย่าดูที่ราคาอย่างเดียวครับ บางเจ้าถูกกว่า แต่ของที่มีให้ก็น้อยกว่า อย่างพวก เกมส์แถม หรือ โปรแกรมเทสที่แถม หัวแปลง สายต่อต่างๆ พวกนี้มันเป็นปัจจัยให้ราคาต่างกันครับ ( ซึ่งบางคนมักมีความคิดว่า ของแพงมักดีกว่าของถูก )

Comment

มันก็เหมือนกับแฟนๆรถยี่ห้อ toyota honda nissan mazda ล่ะครับ ในรุ่นเดวกันแต่ราคาต่างกัน และคุณภาพก็ต่างกัน แต่รถมันใช้อะไรมาวัดหลายอย่าง การ์ดจอนั้นแล้วแต่ปุ๊
                            ส่วนตัวแล้วนั้นอะไรก็ได้ที่มันคุ้มค่าความแรงกะเงินที่จ่ายไปเท่านั้นเอง

Comment

+

แล้วถ้าพูดถึงเรื่องความแรง อันไหนแรงสุดคับ

Comment

Working...
                              X