Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกม NBA2K9 ในโน้ตบุคบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกม NBA2K9 ในโน้ตบุคบ้างครับ

คือผมเล่นแล้วบางทีมันค้างๆอะคับไฟ ฮาสดิสจาขึ้นแล้วมันก็หาย เป็นๆหายๆ ไม่รู้มันเปงที่อะไรอ่าคับ ตอนเล่นเกมปกติมันก็ไม่กระตุกนะคับ แต่มันจะค้างๆ ไฟฮาสดิส ขึ้นอะคับ ใครเปงแบบผมบ้างไหม เพื่อนผมเล่นใน PC ไม่เหนเปนเลย

ไม่ครับ เล่นได้ปกติ แต่ก็กระตุกเหมือนกันช่วง intro-ก่อนแข่ง แต่ตอนเล่นก็สบายๆ ^_^
    ภาพระดับกลางๆที่ 1024x768

Comment

คือผมใช้การ์ดจอ 9500M gs อะครับ ปรับ hight ก็ลื่นะครับ แต่ไอ้ค้างๆมันเปนไรไม่รู้ เปนอยู่เกมเดียวนายว่ามันเกี่ยวกับ 7200 รอบของใน pc กับ 5200 รอบในโน้ตบุตป่าวอ่า มันหมุนช้ากว่า

Comment

มันส์มากครับ ผมว่าดีกว่า NBA LIVE ซะอีก...

Comment

ผมเล่นค้าบ ของผมมะกระตุกเลยนะ

- -" ปรับ high อ่าครับ

Comment

Originally posted by samuraiman View Post
            คือผมเล่นแล้วบางทีมันค้างๆอะคับไฟ ฮาสดิสจาขึ้นแล้วมันก็หาย เป็นๆหายๆ ไม่รู้มันเปงที่อะไรอ่าคับ ตอนเล่นเกมปกติมันก็ไม่กระตุกนะคับ แต่มันจะค้างๆ ไฟฮาสดิส ขึ้นอะคับ ใครเปงแบบผมบ้างไหม เพื่อนผมเล่นใน PC ไม่เหนเปนเลย
            ผมเป็นยิ่งกว่าคุณอีกครับ เล่นไปเล่นมา ไฟฮาร์ดดิสก์ค้าง จากนั้น เครื่อง restart เองเลย ช่วงนี้เป็นตลอด เล่นไม่จบซักนัด

Comment

เออใช่ๆ คุณ kitza อาการคล้ายๆผมเลยครับ ไฟฮาสดิสมันจาค้างๆ แล้วภาพก็จาค้างๆตาม สักแปปก็กลับมาเหมือนเดิม แปลกมากไม่รู้เปนไรเกมอื่นก็ไม่เปนนะ

Comment

ผมเล่นบน desktop อ่ะครับ

Comment

Working...
                X