Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้อง Verify Member สงวนใว้เพื่อแจ้งข่าวสารเกี่ยวกับการลงทะเบียน และจัดมิตติ้งเท่านั้น

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ห้อง Verify Member สงวนใว้เพื่อแจ้งข่าวสารเกี่ยวกับการลงทะเบียน และจัดมิตติ้งเท่านั้น

ตามหัวข้อคับ ห้องนี้มีใว้แจ้งข่าว เวลา-สถานที่รับลงทะเบียน จัดมิตติ้งและกิจกรรมอื่นๆของทางเวปเท่านั้นคับ กรุณาทำความเข้าใจก่อนโพสด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ

สวัสดีครับพอดีวันนั้นไปมิตติ้งที่งานผมยังไม่ได้บัตรverified member ครับเจ้าหน้าที่แจ้งว่าจะส่งมาให้ที่บ้านนี่มันก็หลายวันแล้วผมยังไม่ได้รับบัตรเลยนะครับรบกวนช่วยเช็คให้หน่อยได้ไหมครับ^^
    ชื่อuser วีระพร ครับ

Comment

Originally posted by วีระพร View Post
      สวัสดีครับพอดีวันนั้นไปมิตติ้งที่งานผมยังไม่ได้บัตรverified member ครับเจ้าหน้าที่แจ้งว่าจะส่งมาให้ที่บ้านนี่มันก็หลายวันแล้วผมยังไม่ได้รับบัตรเลยนะครับรบกวนช่วยเช็คให้หน่อยได้ไหมครับ^^
      ชื่อuser วีระพร ครับ
      ตรวจสอบให้แล้วนะคับ ตาม PM คับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

สวัสดีดีครับ ขอถามนิดมีที่สมัครที่ถาวรในกรุงเทพไหมถ้ามีที่ไหนบ้าง และเปิดเวลากี่โมงครับผม

Comment

Originally posted by MBig View Post
            สวัสดีดีครับ ขอถามนิดมีที่สมัครที่ถาวรในกรุงเทพไหมถ้ามีที่ไหนบ้าง และเปิดเวลากี่โมงครับผม
            ไม่มีนะครับ มีแต่สัญจรไปในที่ต่างๆ ครับ

Comment

รอบสัญจรที่ผ่านมา ผมจะสมัคร ดันยกเลิกที่หาดใหญ่ แล้วจะมาเมื่อไหร่ละครับ จะได้เตรียมเอกสาร

Comment

สวัสดีครับวันที่ไปไปมิตติ้ง วันจันทร์ที่ 1 กรกฎาคม 2562 จังหวัดเชียงใหม่ เวลา 18.00-20.00 น. สถานที่ ห้าง Big C Extra เชียงใหม่ บริเวณ Food Cort
                ที่งานผมยังไม่ได้บัตร verified member ครับเจ้าหน้าที่แจ้งว่าจะส่งบัตรสมาชิกมาให้ที่บ้าน ผ่านมานานแล้ว ผมยังไม่ได้รับบัตรเลยนะครับ รบกวนช่วยเช็คให้หน่อยได้ไหมครับ^^
                ชื่อ user: kunsin1994 ครับ แล้วมีของน้องชายผมอีก 1 user ครับ เดี๋ยวแจ้งเพิ่มเติมครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

ปัจจุบันยังมีเปิดลงทะเบียนอีกมั้ยครับ ผม สาย 4 พระราม 2 ครับ

Comment

Working...
                    X