Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ เรื่องโหลดบิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ เรื่องโหลดบิด

ตามภาพครับ มันจะมีผลอะไรต่อไฟล์ที่เรากำลังโหลดไหมครับ
    Attached Files
    Last edited by t-force; 5 Dec 2008, 19:52:09.

/me มองด้วตาเข้ม แล้วเปล่งออกไปว่า "รูปอยู่ไหนว้าาาาา..."

Comment

มาแล้ว! มาแล้ว! ก็ตอนแรกจะอัพแต่ก็เจอหน้าขาวตลอดเลย แต่ในที่สุดยังไงก็ดูเอาเอง และช่วยผมหน่อยนะครับ

Comment

ไม่มีผล

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ไม่มีผล
          ใส่ปุ๋ยเยอะๆครับ ผลจะได้ดกๆ

Comment

ไม่มีผลใช่ไหมครับ อ่า! ถ้างั้นค่อยสบายใจขึ้นหน่อย ยังไงก็ขอขอบคูณคร้าบ!!!!!!!! _/|\_

Comment

Originally posted by kahung View Post
              ใส่ปุ๋ยเยอะๆครับ ผลจะได้ดกๆ
              ฮะ อะไร งง!!

Comment

ผมเสียไป 100 กว่า ๆ ใช้งานไฟล์ได้สบายๆ นะ
                ปล. เน็ต 1M นะนี้ หุหุหุ

Comment

เป็นไฟล์ที่โหลดมาข้อมูลเสียคับ
                  แต่ไม่ต้องตกใจ มันไม่มีผล

Comment

ส่วนที่เสียนั้นคือส่วนที่ติดต่อ Tracker ใหม่เพื่อซ่อมเเซมครับเหมือนกับการตรวจสอบชิ้นส่วนที่เสียเเล้วเริ่มติดต่อโหลดใหม่มาอีกทีครับ

ที่เค้าบอกว่า โหลดธรรมดา กับ โหลดบิท โหลดบิทโอกาส 0.99 % ครับที่ไฟล์จะเสียยกเว้น คนปล่อยกระบือ...

ส่วน โหลดธรรมดาโอกาสเสีย 5-10% ในไฟล์ใหญ่ ๆ

Comment

ขอบคุญมากครับทุกคน ได้เป็นความรู้เก็บไว้ด้วย

Comment

แล้วที่วงเล็บไว้ คือ ( hash ไม่ตรง x ) อันนี้ล่ะครับ

เกี่ยวกับการกระตุกไหมครับ

เพราะไฟล์ที่มีคำว่า hash ไม่ตรง 5 พอเอามาเปิดดูแล้วมันกระตุกในบางช่วงอ่ะครับ ( กระตุกแบบภาพแตกภาพเสีย มีเสียงจี๊ดดังๆ )
                        แต่ไฟล์ส่วนใหญ่ถ้า hash ไม่ตรง 0 แบบนี้ดูยังไม่เคยกระตุกเลยครับ ดูได้ปกติ

โหลดหนังมาดูแล้วมันกระตุกเนื่องจากอะไรน้อ

ป.ล. แต่ยังไงซะหนังฟรีก็ดูได้หมดล่ะครับ ._.V

Comment

Working...
                        X