Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินหน่อยครับ V8 vs Triton78

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินหน่อยครับ V8 vs Triton78

ตอนนี้ไช้ althlon 4600+ กับ m2n32-sli prenium vista อยู่ ลังเล
    CM v8 ก่ะ asus triton 78 อย่างใหนแหล่มกว่ากัน ช่วยตัดสินหน่อยนะครับ

ไช้งานไม่โหดครับ เกมส์ออนไลน์ทั่วไป วาดรูปบางครั้ง ดูหนังบางที ชอบเงียบๆ เพราะแคสถูก ดังนิด พี่แกสะท้อนซะลั่นเลยครับ

บ้านก็ไกลหน่อย ( เด็กสตูลครับ ) ของ asus หนิว่าจะสั่ง แต่ ทั้ง tk ก่ะ jedi ไม่มีเลย ( เกรงถูกหลอก เลยไม่ใด้ดูใน Market ) เทพๆ ฟันธงให้ที ขอบคุณมากครับ

ตอนแรกจะซื้อ UPS ก่อน งบน้อยเหลือเกิน ( ยังเรียนอยู่ครับ ) แต่อันเก่ามันม่องแท่งแล้ว ต้องเปลี่ยนก่อน ไม่งั้น ไม่รู้เอาไรพิมรายงานครับ เศร้าเว้ย!

ถ้าร้านใหนมีของ asus ส่งออนไลน์ใด้ น่าเชื่อถือหน่อย ช่วยแปะใว้ จะขอบคุณมากครับ

โหวต V8 นำไปก่อน

Comment

v8 อีกเสียง

Comment

.. ตามด้วย V8 อีก 1 ..

.. แต่ถ้าไม่ OC มากแนะนำอีกตัว Arctic-Cooling Freezer XTREME เงียบมาก (เงียบกว่า V8 ที่ 1,500 รอบ เยอะแทบไม่ได้เสียงเลย ถูกกว่าด้วย แต่หมุดล็อกขาติดกับบอร์ด เป็นพลาสติกระวังหักเหมือนผม กดแรงไปหน่อย) ..

Comment

วีแปด

Comment

v8

Comment

โห ขาดลอยเห่ะ งั้นซื้อล่ะ ขอบคุณมากๆคับ

Comment

V8 ครับ ห้องผมร้อนสุดๆ(หลังคาสังกะสี)

E8400@4.0 Idle 38 Full 53 ครับ

เย็นครับ รับประกัน

Comment

เริ่มอยากได้v8 มั่งแล้ว

Comment

อยากได้ด้วยคน

-*-

Comment

Working...
                    X