สงสัยเรื่องการ์ดจอกับไดร์เวอร์ที่ไปโหลดมาอ่ะครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: สงสัยเรื่องการ์ดจอกับไดร์เวอร์ที่ไปโหลดมาอ่ะครับ

OverclockZone Member porkung7's Avatar

Default สงสัยเรื่องการ์ดจอกับไดร์เวอร์ที่ไปโหลดมาอ่ะครับ

ผมใช้ EAH3650 HDMI(บนกล่องเขาเขียนแบบนี้)

ก็นึกว่าเป็นของ ATI HD3650 เลยไปโหลดไดร์เวอร์จากเวปของ ATI มา

แต่พอลงไปแล้วดันใช้ไม่ได้ มาดูอีกทีเลยเห็นว่ามันเป็นของ ASUS

เลยไปโหลดจากเวปของ ASUS มา ก็ลงได้

เลยสงสัยว่ามันต่างกันยังไงครับ ของ ASUS กับ ATI

แล้วตกลงของผมมัน ATI รึเปล่าเนี่ย แอบงง

ขอบคุณครับ

แก้ละครับ 3650 ครับ 3560 ไม่มีหนิ - -*
    Last edited by porkung7; 6 Dec 2008 at 00:44:54.

OverclockZone Member marchz's Avatar

แล้วตกลงเป็น 3560 หรือ 3650อะครับ

Bookmarks

Bookmarks