Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geekbench 4 ( CPU Performance )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร่วมสนุกด้วยครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      Geekbench 4 ( CPU Performance ) 2017

ลำดับ | User | Score | Processor
      1. sornning = 6817 / 22669 = Core i7 7700k @ 5.2 GHz
      2. iambic = 6190 / 20490 = Core i7 7700k @ 4.5 GHz
      3. faro189 = 6167 / 20376 = Core i7 6700k @ 4.5 GHz
      4. Rtna = 4846 / 8143 = Pentium G3258 @ 4.5 GHz
      5. FeellGood = 4539 / 13286 = Core i5 3570k @ 4.4 GHz
      6. ptw4520 = 2330 / 8864 = X6 1075T @ 3.4 GHz

ตกหล่นหรือข้อมูลผิด pm แจ้งเข้ามาได้ครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        มีแบตมือถือรุ่นไหน อึดกว่า Asus Zenfone MAX อีกมั้ยครับ
        แบตจะหมดละ 555
        เห็นลุงยังเม้นท์อยู่เรื่อยๆ แบตยังไม่หมดอีก 555

Comment

Comment

ออกจากรีสอร์ท 10 โมงเช้า (แบต 90%)
            กินข้าว big c ไปสถานีรถไฟ(เต้ม) ไป บขส.
            นั่งรถทัวร์เล่นมาตลอดทาง ตอนนี้ เหลือ 10% ละ 555+

Comment

อ่ะ ขำๆครับ ช่วงนี้งดปั่นคะแนนการ์ดจอครับ อยู่ระหว่างปรับปรุ่ง

Comment

คงไม่เกิน ชั่วโมง ละ

Comment

Geekbench 4 เป็นโปรแกรมทดสอบประสิทธิภาพ CPU ทั้งด้าน Single Core / Multi Core
                  สามารถร่วมสนุกส่งผลมาได้หมดทุกค่าย ทุกเบรน ทุกGen ทุกSocket ทุกฯลฯ ได้หมดครับ จะใช้เดิมๆ ก็โอซี ก็ตามสะดวก
                  เทสวอร์มเครื่องกันก่อนนะครัช เนื่องจากคนจัดลีก กำลังนั่งรถทัวร์ กลับกรุงเทพอยู่ จึงยังไม่สามารถอัพลำดับและคะแนนในตอนนี้ได้ อิอิ
                  ไม่ต้องทำ CPU Z Validation กันเหรอครับ

Comment

G4560

ครั้งที่3
                    Last edited by thanakhans; 20 Feb 2017, 20:45:31.

Comment

Comment

มีแบตมือถือรุ่นไหน อึดกว่า Asus Zenfone MAX อีกมั้ยครับ
                        แบตจะหมดละ 555
                        Lenovo K6 Power กับ ASUS Zenfone 3 MAX 5.5 ลุง

Comment

ท่านม่อน อยู่ไหนนะ เอามาลงได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by faro189 View Post
                            ท่านม่อน อยู่ไหนนะ เอามาลงได้แล้วครับ
                            สงสัยกำลังปั้น 5.3GHz อยู่ครับ

Comment

เทสเครื่องดูยูตูบหน่อยงับ

Comment

เทสเครื่องดูเฟสบุ้คหน่อยงับ

https://browser.geekbench.com/v4/cpu/1898270

Comment

Working...
                                X