Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sutlore View Post
    ขว้างระเบิดมือ กับระเบิดขวดยังไงครับ กดค้างแล้ว...ไม่ไป โดนไฟคลอกดับอนาถทุกที
    คลิกขวาค้างอ่ะครับ

ถ้าคลิกซ้ายจะเป็นการทิ้งไปข้างหลัง

Comment

ทำความคุ้นเคย อยู่

Comment

Originally posted by jonoaugi View Post
        ภาคนี้มีโทรเรียกแท็กซี่ป่ะครับ แบบไ่ม่ใช่ของ roman
        ไม่มีครับ แต่เอ ไม่แน่ใจ ลองหาเบอร์โทรดูเอาเองละกันครับ เหอๆ

Comment

มอไซต์ยกล้อไงครับ

Comment

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
            มอไซต์ยกล้อไงครับ
            กด ctrl ค้างครับ

Comment

555555+ เล่นเมื่อกี้ ฮามากๆ

ขับรถไปๆมาๆ ยังไม่ค่อยชินกับระบบ physic ก็ชนโน่น ชนนี่ไปเรื่อย
              กะว่าจะเอาเข้าโรงซ่อม ดูแผนที่ผิดดันเป็นที่ล้างรถซะนี่ ขับไปเบรคไม่อยู่ ชน...ตูมมม ไฟลุกท่วม แล้วข้อความมันก็ขึ้น... "รถคันนี้เข้าโรงล้างรถไม่ได้" กด F ก็ออกจากรถไม่ได้...
              .
              .
              .
              ระเบิดตูมมมม "รถคันนี้เข้าโรงล้างรถไม่ได้" เลือดไม่ลด...ยังไม่ตาย
              .
              .
              .
              ไฟมอด...."รถคันนี้เข้าโรงล้างรถไม่ได้" ....ไม่ตาย แต่ออกจากรถไม่ได้

จะขำก็ขำ แต่ถ้าทำภาระกิจอยู่ คงขำไม่ออก
              port เกมได้ดีจริงๆ

Comment

ทำไมไปกันเร็วจัง ผมมัวแต่เก็บรายละเอียดของเกมอยู่ก็ไม่รู้นะ --

สร้างความสนิทสนมกับเพื่อนๆ ครับแล้วจะได้ อะไรๆพิเศษ มา

ผมเพิ่งได้ โทรเรียกเพื่อนให้เพื่อนมาช่วยฆ่ามั้ง ถ้าอ่านไม่ผิด ยังไม่ได้ลองเลย

ใครมีความเห็นเพิ่มเติม ช่วยชี้แนะข้าน้อยด้วยย >"<

Comment

ตอนนี้มีแฟนกันกี่คนแล้วครับ ผมนัดเดทออนไลน์ที่ร้านเน็ต ตอนนี้คบอยู่ 3คน แล้วครับ

Comment

Originally posted by Everton1982 View Post
                    ตอนนี้มีแฟนกันกี่คนแล้วครับ ผมนัดเดทออนไลน์ที่ร้านเน็ต ตอนนี้คบอยู่ 3คน แล้วครับ

เดท คนเดียวอยู่เลยครับ ตอนนี้ลอง เดทผู้ชายดู ว่ามันจจะเป็นยังไง

Comment

นัดเดทผู้ชายลองนัดหลายครั้งแล้วครับยังไม่มีใครมา สงสัยหน้าเราโหดไป
                      ลองอ่านข้อมูลดูดีๆบางคนมันจะเขียนไว้ว่าเป็นเกย์เลยครับอันนี้น่าจะนัดออกมาได้

Comment

ติดภารกิจ Logging On อ่ะคับ ที่มันให้ไปร้าน Net พอถึงร้านแล้วคุยกับเจ้าของแล้ว พอจะเดินไปที่คอมมันบอกให้กด E ผมก็กดไป มันก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยคับ แล้วมันก็ขึ้นให้กด E เรื่อยๆ ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น

-------------------------------------

ผ่านแล้วคับเป็น Bug นี่เอง ออกเข้าใหม่ก็หายล่ะ
                        Last edited by shinnannu; 6 Dec 2008, 17:48:34.

Comment

ใครมีเบอร์โทรอาไรใหม่ๆ ลงไว้หน่อยก็ดีงับ รู้แต่ 911 เรียก ตร.มาตบรถ อิๆ

Comment

เราเรียกเพื่อน มาเพื่อซื้อปืนครับไม่ใช่เรียกมาช่วย ผมลองละ

แล้วภารกิจที่เราต้องไปที่ park แล้ว โทรคุยกับคนที่ชื่อ blackmail แล้วมันให้เราทำอะไรกับไอคนนี้เหรอครับ

ยัง งง ๆๆ อยู่ ถ่ายรูปเหรอ ? ใช้อะไรถ่าย ถ่ายยังไง ครับ ใครรู้บ้าง

Comment

มีนัดเดทออนไลน์แล้วพาเข้าห้องไป...มั้ยครับ อิอิ ไม่ได้ทะลึ่งนะ แค่อยากรู้

Comment

Originally posted by denistrY View Post
                                เราเรียกเพื่อน มาเพื่อซื้อปืนครับไม่ใช่เรียกมาช่วย ผมลองละ

แล้วภารกิจที่เราต้องไปที่ park แล้ว โทรคุยกับคนที่ชื่อ blackmail แล้วมันให้เราทำอะไรกับไอคนนี้เหรอครับ

ยัง งง ๆๆ อยู่ ถ่ายรูปเหรอ ? ใช้อะไรถ่าย ถ่ายยังไง ครับ ใครรู้บ้าง
                                ตอนหลังๆ มีเรียกเพื่อน ให้ส่งลูกน้องมา ช่วยได้ด้วยเด้อ

ถ่ายรูปใช้มือถือเรา ไงครับ

Comment

Working...
                                X