Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCโน๊ตบุคได้ป่าวอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OCโน๊ตบุคได้ป่าวอ่ะครับ

คือสงสัยว่าโน๊ตบุคมันทำแบบคอมได้ป่าว เพราะดูในโปรแกรม everest มันสามารถOCได้ เพราะมันบอกว่าocได้สูงสุดเท่าไหร่ เลยอยากรุว่ามีโปรแกรมไหนบ้างที่สามารถนำมาOCโน๊ตบุคได้ เพราะเข้าไปดูใน bios แล้วไม่มีให้ปรับครับ แนะนำหน่อยครับ
    ปล.ถ้าOCไปแล้ว เครื่องมีปัญหา ถ้าอยู่ในประกันมีผลมั้ยอ่ะครับ
    ปล.2 ขออนุญาติโพสใหม่ในนี้นะครัย ครั้งแรกโพสที่หน้าnotebook มะมีใครตอบ ==a

ผมเคยลองกับเครื่อง Compaq จองี้มืด+เบลอ เน่าเลย..ฮ่าๆ เลยไม่ทำครับ

Comment

ทำได้
      แต่ไม่ควร

Comment

setFSB จัดไปโล้ด ....

Comment

^
          ^
          ^
          ^
          ถ้าจัดไปแล้วจะรอดมั๊ยงิ

Comment

เปลี่ยนบอร์ด มาใช้อัดทรุด ครับ...555

Comment

Working...
            X