Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pentium G4560+H110m ใส่ GTX650 ได้ไหมครับ #มือใหม่เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pentium G4560+H110m ใส่ GTX650 ได้ไหมครับ #มือใหม่เลยครับ

อยากเล่น Btf1 อ่ะครับ ผมเห็น Fx6300+GTX650 เล่นได้ แต่ตัวเก่าเป็น E7400 อยากจะเปลื่ยน Cpu G4560+mb+Ram แล้วใส่ Zotac GTX650 จะได้ไหม หรือ ไปซื้อ i5 2400-3xxx ดีกว่า ถ้าดี แนะนำ MB ให้ทีครับ ทางร้านบอก H110M ใส่ไม่ได้คนละซีรี่ย อยากให้แนะนำ mb ที่ใส่ G4560 ได้เลย ราคาถูก

G4560 เลยครับ ของใหม่ (ทั้ง cpu mb ram) ประกันเต็ม แรงพอกับ i5-2xxx 3xxx ด้านเกม
    การ์ดจอ 650 นี่มีอยู่แล้วหรอครับ ใส่ได้นะ
    บอร์ด H110 ที่ใส่ G4560 ได้เลยไม่ต้องอัพไบออสรอท่านอื่นมาแนะนำ

Comment

อยากให้ช่วย แนะนำ MB h110 ที่เปิดแล้วติดเลย ไม่ต้อง ไบออส มีตัวไหนบ้างหรอครับ ถูกๆ งบผมมีจำกัดตอนนี้ได้แค่ Cpu+mb(ราคาไม่เกิน2000)+ram4G กะค่อยๆ ไปทีละอย่างอ่ะครับ #กราบขอบพระคุณล่วงหน้า

Comment

Originally posted by HOdez View Post
        อยากให้ช่วย แนะนำ MB h110 ที่เปิดแล้วติดเลย ไม่ต้อง ไบออส มีตัวไหนบ้างหรอครับ ถูกๆ งบผมมีจำกัดตอนนี้ได้แค่ Cpu+mb(ราคาไม่เกิน2000)+ram4G กะค่อยๆ ไปทีละอย่างอ่ะครับ #กราบขอบพระคุณล่วงหน้า

https://www.advice.co.th/product/mai...h110m-hdv-r3-0

ตามลิ้งค์ครับ รู้จักKaby Lake ทุกรุ่นในเวลานี้ ใส่G4560 ได้เลย

Comment

ใช้ด้วยกันได้ ไม่มีปัญหานะ

M/B : ASROCK H110M-DVS_DDR4 R3.0 = 1780 ฿ ( ร้าน Advice )

Comment

ขอบพระคุณทุกท่านมากๆครับ จะขอรบกวนถามอีกคำถาม G4560+GTX650 เล่น Btf1 ปรับ Low ไหวไหม เพราะ FX6300+GTX650 เล่นได้ https://www.youtube.com/watch?v=SYcKqqbE6Uo #คลิปFX6300

Comment

Originally posted by HOdez View Post
              ขอบพระคุณทุกท่านมากๆครับ จะขอรบกวนถามอีกคำถาม G4560+GTX650 เล่น Btf1 ปรับ Low ไหวไหม เพราะ FX6300+GTX650 เล่นได้ https://www.youtube.com/watch?v=SYcKqqbE6Uo #คลิปFX6300
              Pentium G4560 เล่นลื่นดีกว่าแน่นอลครับ

Comment

ฮ่าๆ ว่าไปจะไปซื้ออยู่พรุ่งนี้ advice หมดซะแย้วว Y^Y

Comment

ขายดีจัด
                  จะจัดเซ๊ตให้ออฟฟิตอยู่เช่นกันครับ ^^

Comment

เจอแล้วครับ Lazada มี 2400

Comment

ใส่ CODE ส่วนลดเข้าไปอีกครับ
                      7-8 % คุ้มมากๆ

Comment

Code เอาจากไหนหรอครับ ผมไม่ค่อยรู็เรื่อง สั่งของมาเกือบ 10 ชิ้นละ ไม่เคยใช้โค้ด เลย

Comment

เจอ 5% อยู่ครับ
                          ลองใส่ดูนะ ว่าลดลงเท่าไหร่

Comment

เอาไปใส่ในช่องคูปองส่วนลดนะ

Comment

ลดเหลือ 2,280 ฿ ^^

Comment

Working...
                              X