Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบหน่อยนะคับหนักใจจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบหน่อยนะคับหนักใจจริงๆ

อยากทราบว่าถ้าผมไปเดินหาซื้อของที่พันธ์ทิพย์เลยจะได้ราคาถูกกว่าในเว๊บไซด์ที่ประกาศขายรึเปล่าคับแบบผมคนต่างจังหวัดอะคับพรุ่งนี้คือว่าจะเข้าไปเดินหาซื้อในพันธ์ทิพย์อะคับอยากทราบว่าถ้าไปเองจะได้ราคาถูกกว่าสั่งซื้อจากราคาหน้าเว๊บรึเปล่าคับแล้วอีกอย่างนะคับพรุ่งนี้วันอาทิตย์ร้านในพันธ์ทิพย์จะเปิดหรือปิดอะคับเช่นร้าน Jedicool หรือ TKcom ช่วยตอบหน่อยนะคับเพื่อเป็นการตัดสินใจว่าพรุ่งนี้จะไปซื้อถึงที่หรือว่าจะสั่งซื้อทางเว๊บดีคับ ขอบคุณนะคับ

ถ้าเลือกได้ไปเดินซื้อเองดีกว่าครับ ได้เห็นของจริงราคาไม่ต่างจากเว็บมาก ต่อรองราคาได้ ไม่ต้องรอของให้เสียอารมณ์

Comment

Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
      ถ้าเลือกได้ไปเดินซื้อเองดีกว่าครับ ได้เห็นของจริงราคาไม่ต่างจากเว็บมาก ต่อรองราคาได้ ไม่ต้องรอของให้เสียอารมณ์
      ขอบคุณมากนะคับแต่ไอ้ที่ราคาไม่ต่างมากนี่คือยังไงอะคับแบบว่าถูกกว่าหรือแพงกว่าอะคับแล้วต่อรองได้ด้วยเหรอคับและพรุ่งนี้วันอาทิตย์มันจะเปิดรึเป่าอะคับ ^^

Comment

ไม่มีใครอยากตอบเลยเหรอคับหรือผมทำอะไรผิดอะคับ

Comment

ตอบกานโหน่อยนะคับอยากรู้จิงอะคับ^^

Comment

3 บาทโทรไปถามเลยครับ ไม่ต้องมานั้นสงสัย อยากรู้อะไรก็ถามไปเลยครับ

Comment

Working...
            X