Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท้าชนเทพ After Burner Climax คับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท้าชนเทพ After Burner Climax คับ อิอิ

วันนี้เพิ่งเหยียบอันดับ 2 ได้ด้วย 95x,xxx แต้ม ที่ร้านเกม Arcade The mall งามฯชั้น 6 อุอุ อันดับ 1 คงจะยาก ตั้งล้านแต้ม ไม่รู้ต้อง cont กี่หน -*-

ใครเคยเล่นเกมนี้แล้วบ้างคับ ผ่านไปทีไรไม่ค่อยมีคนเล่นเลย สงสัยค่าเล่นแพง เลยไม่ค่อยมีคนเล่น

ป.ล. รูปนี่ถ่ายตั้งกะอาทิตย์ สองอาทิตย์ที่แล้ว ที่เล่นวันนี้ยังไม่ได้ถ่าย ไว้ว่างๆจะไปถ่ายมา งิงิ
    ป.ล.2 ชื่อผมเองนะ ไม่ได้โม้

ตู้แบบนี้ เผื่อใครนึกไม่ออก งิงิ

Comment

เป็นเกมแนวไหนครับ

Comment

ขับเครื่องบินบู๊แหลก ไม่เน้นสมจริงคับ

Comment

อุอุ เล่นมอลล์งามหรอคับ ผมก็เล่นมอลล์งาม แต่ไม่ได้เล่นABCนะ เล่นInitialDกะHOD4น่ะ ปกติเจอตัวได้ทุกวันพฤหัสตอนเย็น

และก็ หาคนสอนเล่นABCอยู่เหมือนกัน ไม่กล้าเล่นกลัวเครื่องพัง ^^"

Comment

เล่นไม่ยากหรอกคับ ถ้ามีเบสิคเกมขับเครื่องบินอยู่แล้วก็สบาย
            Last edited by theix; 13 Feb 2007, 11:12:25. Reason: พิมพ์ผิด

Comment

น่าลองแหะ ปกติอยู่บ้านเล่นแต่ Flight Sim9 เซ็งจะตายแระ ภารกิจไม่ผ่านซะที

Comment

ที่ผมบอกกลัวเครื่องพังนี่พูดจริงๆนะ เวลาเอียงซ้ายขวาเก้าอี้มันจะหักลงมาป่าวหว่า น้ำหนักผมซะขนาดนี้

Comment

เวลาผมเล่นก็กดไม่ให้มันโยกอะ -*- รำคาญ

Comment

อืม ว่าแต่เดี๋ยวก่อน ท่านชื่ออิกหรอคับ ชื่อเหมือนเด็กเทพInitialDที่ผมรู้จักเลย -..-

Comment

คับ แต่คนละคนนะคับ อิอิ
                      Last edited by theix; 14 Feb 2007, 19:07:00. Reason: พิมพ์ผิด

Comment

HITZUJA

ช้าไป 2 ปี

Last edited by hitzuja; 21 Oct 2008, 18:42:48.

Comment

Originally posted by hitzuja View Post
                          ช้าไป 2 ปี

ฮ่า..ฮ่า.. เจ้าของกระทู้เจอคอเดียวกันแล้วครับ แต่รู้สึกเค้าจะเฉือนไปนี๊ดดส์ๆ(สามแสนเอง)

ปล. เคยเล่นเกมส์ตระกูลนี้สมัยเมก้าไดรฟ์ มันส์ดี

Comment

Working...
                          X