Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามพี่ๆเพื่อนๆครับ GALAXY GeForce GTX 770 vs 1050ti

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามพี่ๆเพื่อนๆครับ GALAXY GeForce GTX 770 vs 1050ti

รบกวนสอบถามพี่ๆเพื่อนๆในoverclock zone ครับ
    ระหว่าง GALAXY GeForce GTX 770 กับ 1050ti
    ตัวไหนเล่นมเกมส์ได้ดีกว่ากันครับ เป็นเกมส์พวก h1z1 , CSGO , GTAV ครับ
    ช่วยหน่อยครับพอดีจะตัดสินใจซื้อครับบบ

1050Ti ไม่รอช้า

Comment

GTX 1050 Ti

Comment

ขอบคุณคร้าบ

Comment

1050 Ti

Comment

ขอบคุณคร้าบ

Comment

ผมเดาว่าแรงพอๆกัน แล้วแต่ความคุ้มเลยคับ แต่ Ti จะกินไฟน้อยกว่ามาก

Comment

770 มันเก่าไปแล้ว อีกอย่างการ์ดน่าจะกรอบไปเยอะแล้วหากมือสองตอนนี้

Comment

Originally posted by คิม View Post
                  770 มันเก่าไปแล้ว อีกอย่างการ์ดน่าจะกรอบไปเยอะแล้วหากมือสองตอนนี้

Comment

Working...
                  X