Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูให้หน่อยครับส่งเอกสารเพิ่มเติมไปแล้วหัวยังไม่เขียวเลย ชื่อ นายนรินทร์ เตี๋ยวงษ์สุวรรณ

Comment

การยืนยันตน ณ ปัจจุบัน สามารถทำได้ด้วยวิธีไหนครับ

Comment

Originally posted by SiwaKorat View Post
        การยืนยันตน ณ ปัจจุบัน สามารถทำได้ด้วยวิธีไหนครับ
        สำหรับการเปิดรับลงทะเบียนในครั้งต่อไป ทั้งในกรุงเทพฯ และต่างจังหวัด กรุณารอฟังวัน เวลา และสถานที่จากที่ในการเปิดรบลงทะเบียนได้ทาง Facebook Fanpage และในห้อง Verify Member คับ

Comment

ผมสมาชิกเก่า แต่ยังไม่เคยลงทะเบียนเลย อยู่กรุงเทพ มารอสมัครด้วยคนครับ

Comment

รอด้วยคนครับ

Comment

กระเป๋าตังค์หาย บัตรหาย ต้องทำไงครับ

Comment

วันนี้มาบิ๊กซีพระราม2ไม่พบใครเลยคับ

Comment

สมาชิกที่เคยลงะเบียนมาหลายปี

สอบถามครับเป็นสมาชิกมานานแล้ว
                  ไปอยู่ป่าอยู่ดอย ตอนนี้กลับมาอยู่ กทม.
                  เคยลงทะเบียนสมัยemail เวปคนไทยดอทคอม
                  สถานะยังคงเดิมหรือต้องลงทะเบียนใหม่ครับ
                  ....แก้ไขเพิ่ม เติมดูจากสถานะแล้ว เป็นสีดำ
                  ต้องรอลงทะเบียนใหม่ปลายปีเลยสินะครับ T_T
                  Last edited by cochlo; 28 Mar 2018, 01:06:32.

Comment

สอบถามครับ คือผทเคยสมัคร Verify Member เอาไว้แล้วรอบนึง ( ตอนนั้นเดินเข้ามาสมัคร ไม่ใช่ Online )
                    พอดีผมปรับโหมดจากวัยรุ่น มาสู่วัยทำงาน เลยไม่ได้เข้ามา OCZ นานพอสมควรครับ
                    กลับมาอีกทีผมกลายเป็น member ธรรมดาไปแล้ว จึงขอเรียนสอบถามว่า
                    ตอนนี้ต้องทำยังไงบ้างครับ มีเปิดรับที่ไหนบ้างหรือยัง
                    ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Originally posted by cochlo View Post
                      สอบถามครับเป็นสมาชิกมานานแล้ว
                      ไปอยู่ป่าอยู่ดอย ตอนนี้กลับมาอยู่ กทม.
                      เคยลงทะเบียนสมัยemail เวปคนไทยดอทคอม
                      สถานะยังคงเดิมหรือต้องลงทะเบียนใหม่ครับ
                      ....แก้ไขเพิ่ม เติมดูจากสถานะแล้ว เป็นสีดำ
                      ต้องรอลงทะเบียนใหม่ปลายปีเลยสินะครับ T_T
                      Originally posted by kalypso View Post
                      สอบถามครับ คือผทเคยสมัคร Verify Member เอาไว้แล้วรอบนึง ( ตอนนั้นเดินเข้ามาสมัคร ไม่ใช่ Online )
                      พอดีผมปรับโหมดจากวัยรุ่น มาสู่วัยทำงาน เลยไม่ได้เข้ามา OCZ นานพอสมควรครับ
                      กลับมาอีกทีผมกลายเป็น member ธรรมดาไปแล้ว จึงขอเรียนสอบถามว่า
                      ตอนนี้ต้องทำยังไงบ้างครับ มีเปิดรับที่ไหนบ้างหรือยัง
                      ขอบพระคุณมากครับ
                      ต้องลงทะเบียนใหม่ทั้งหมดครับ

Comment

- โอนเงินค่าบัตรสมาชิกล่วงหน้า จำนวน 200 บาท และสามารถรับบัตรสมาชิกได้หลังจากที่ลงทะเบียน Verify Member เรียบร้อย ==> ต้องทำยังไงครับ เลข บช ไหน หรือ รายละเอียดยังงไครับ

Comment

Originally posted by donuttys View Post
                          - โอนเงินค่าบัตรสมาชิกล่วงหน้า จำนวน 200 บาท และสามารถรับบัตรสมาชิกได้หลังจากที่ลงทะเบียน Verify Member เรียบร้อย ==> ต้องทำยังไงครับ เลข บช ไหน หรือ รายละเอียดยังงไครับ
                          กำหนดการเดินทางไปรับลงทะเบียนตามนี้เลยคับ http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/3750096

Comment

ส่งเอกสารไปทำไม่ได้แล้วใช่มั๊ยครับ ต้องไปทำตามจุดที่ระบุไว้เท่านั้นใช่มั๊ยครับ

Comment

โอนเงิน200นี้วันงานได้รับบัตรเลยใช่ใหม แล้วถ้าไปจ่ายในงานเลยได้ใหม กลัวว่าวันที่1 ก.ค นี้ไม่ว่าง พอดีอยู่ที่จ.ยะลา

Comment

เปิดบัญชีธนาคารแต่ไม่ถึง 6 เดือน ได้หรือไม่่ครับ??

Comment

Working...
                                X