Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอกสารที่ใช้ในการสมัคร Verify Member

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พอดีกระเป๋าเงินเพิ่งหายใช้พาสปอร์ตแทนบัตรประชาชนได้มั้ยครับ

Comment

Comment

Last edited by x175; 8 Feb 2019, 11:56:11.

Comment

ดูให้หน่อยครับส่งเอกสารไปวันที่ 16-02-2019 สถานะยังไม่ปรับ Verifeld Member ชื่อ นายชาญวิทย์ พลโยธา

Comment

Originally posted by chanpupae View Post
            ไม่สะดวกเดินทาง น่าจะให้ส่งเอกสารผ่านออนไลน์ได้เหมือนเดิม หัวเขียวเราหายไปแว้ว T_T
            ผมก็เคยหัวเขียวเหมือนกัน แต่หลายปีให้หลังนี่ไม่ค่อยได้เข้า OCZ เลย + ทำงานตปท.
            ตอนนี้ไม่รู้เลยว่าเปลี่ยน Verified Member แบบนี้ซึ่งผมคิดว่าดีมากๆเลย น่าจะลดปัญหาในการซื้อ-ขายไปได้เยอะทีเดียว
            ว่าแต่กทม.ตอนนี้ทำได้ที่ไหนบ้างครับเนี่ย ต้องรีบทำก่อนบินกลับไปทำงาน

Originally posted by Moderators View Post
            ตอนนี้ที่ใกล้สุดน่าจะเป็นที่กรุงเทพฯครับ ตามกระทู้นี้เลย https://www.overclockzone.com/forums...d.php/3592913-
            ขอโทษทีครับท่าน Mod link เข้าไปดูมิได้ครับ
            Last edited by Chuckster; 17 Mar 2019, 02:37:25.

Comment

รับทราบครับ

Comment

ทดสอบ

Comment

ทำบตรใหม่ แจ้งรายละเอียดการโอนเงินไปแล้ว ติดต่อทางช่องทางไหนได้บ้างครับ ไลน์หรืออินบ็อกครับ
                  Last edited by kv; 3 Jan 2020, 23:41:26.

Comment

Originally posted by kv View Post
                    ทำบตรใหม่ แจ้งรายละเอียดการโอนเงินไปแล้ว ติดต่อทางช่องทางไหนได้บ้างครับ ไลน์หรืออินบ็อกครับ
                    กำลังจัดทำบัตรใหม่ให้อยู่ครับ อาจจะล่าช้านิดนึงเนื่องจากติดช่วงเทศกาลปีใหม่ครับ

Comment

- - ผมอยุ่มานานมากยังไม่ได้ Verified Member เลย จะส่งเอกสารออนไลน์ได้มั้ยครับ

Comment

อยากทำแต่อยู่ ตจว อ่า

Comment

ปี 2020 มาห้าง Big C ดาวคะนอง บริเวณ Food Cort แจ่มเลยคับจะไปสมัครด้วย

Comment

ตอนนี้ยังสามารถสมัคร Verified member ได้อยู่มั้ยครับ แล้วต้องทำยังไงบ้าง นอกจากเอกสารที่ต้องเตรียมแล้ว

Comment

ผมเป็นสมาชิกตั้งแต่ 2008 ยังไม่มี verify card นะครับ อยากจะทำแต่ไม่สะดวกเดินทางไปสมัครด้วยตัวเองจริงๆ วันธรรมดาทำงาน วันหยุดต้องตะเวนพาลูกไปเรียนพิเศษ หมดวัน หมดสัปดาห์
                              อยากแนะนำนะครับ ถ้าใครที่เป็นสมาชิกเกิน 10 ปี แบบผม ไม่มีประวัติเสีย ก็น่าจะให้ส่งทางเมล์ โดยการถ่ายรูปหน้าตัวเองคู่กับบัตรประชานตัวจริงที่ไม่หมดอายุ พร้อมต้องแนบสำเนาบัตรและสำเนาบุ๊คแบงค์ ส่งเป็นไฟล์เอกสารอีกที
                              ผมเห็นหลายเวบ ทำแบบกันนะ
                              หลังจากนั้นถ้าได้รับการอนุมัติแล้ว จึงทำการโอนเงินและส่งslip ทางเมล์เพื่อยืนยันการโอน ทางOCZจึงทำการส่งบัตรสมาชิกทางไปรษณีย์ครับ

Comment

สอบถามครับ
                                ว่ามี CLASSIED Member ด้วยหรอครับ?

https://www.overclockzone.com/forums...-buss1600-fury

Comment

Working...
                                X