Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านใหนขาย ASUS 4850 MATRIX บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านใหนขาย ASUS 4850 MATRIX บ้างครับ

ผมต้องการใช้ 1 ตัวเอาแบบที่มีของขายจริงเลยนะครับ พอเห้นกันที่ใหนบ้างใหมครับ พอดีจะต้องประกอบคอม 1 เครื่อง ขาดตัวนี้ชิ้นเดี่ยวเองครับ

ไครพอรู้บอกทีซิครับ

Comment

รู้สึก hwh ที่ พิโลกจะมีอยู่ 2 ตัวมั้ง ไม่แน่ใจ เอิ๊กกกกกก

เดี๋ยวบ่ายๆ จะไปดูให้ อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        รู้สึก hwh ที่ พิโลกจะมีอยู่ 2 ตัวมั้ง ไม่แน่ใจ เอิ๊กกกกกก

เดี๋ยวบ่ายๆ จะไปดูให้ อิอิ
        พอดึงกลับมา กทม ได้ใหมครับ ราคาเท่าไรเช็คให้หน่อยนะครับ ผมรอคำตอบนะครับ

พอความสวยของชุดนี้ผมรอได้ครับ

Comment

COMPUTER & MORE
          ร้านนี้มักจะขายชิ้นส่วนอุปกรณ์รุ่นใหม่ๆ ก่อนร้านอื่นในพันธ์ทิพย์ เป็นประจำ มิใช่หรือครับ
          ลองโทร.ไปถามดูสิครับ

Comment

Originally posted by sompolli View Post
            COMPUTER & MORE
            ร้านนี้มักจะขายชิ้นส่วนอุปกรณ์รุ่นใหม่ๆ ก่อนร้านอื่นในพันธ์ทิพย์ เป็นประจำ มิใช่หรือครับ
            ลองโทร.ไปถามดูสิครับ
            มีเบอร์ใหมครับผมหาเบอร์ไม่เจอครับ

Comment

COMPUTE & MORE
              02-2549797 ต่อ 4477

Comment

ว้าวววววว อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by sompolli View Post
                  COMPUTE & MORE
                  02-2549797 ต่อ 4477
                  ไม่มีของครับ ขอบคุณครับ

เดี่ยวผมรอท่านอิม

เพื่อความเท่ของชุดนี้ รอได้ๆ

Comment

เห็นแต่ 9600gt ครับ 4850 ไม่เห็นเลย

Comment

มารายงานแล้วครับ

มีแต่ 9600 gt ครับ ทั้ง 2 ตัวเลย

Comment

HWH เชียงใหม่เหมือนจะมี แต่ตอนนี้ไม่รู้หมดยัง

Comment

ขอบคุณมากครับ ทุกๆท่าน เดี่ยวผมเปลี่ยนแผนดีกว่าครับหาไม่ได้ก็คงต้องยอมรับสภาพครับ

Comment

Auto net ที่เซียร์ลองดูยังครับพี่วิกรชอบมีของที่ร้านอื่นไม่มี แต่ราคาแพงหน่อย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              ขอบคุณมากครับ ทุกๆท่าน เดี่ยวผมเปลี่ยนแผนดีกว่าครับหาไม่ได้ก็คงต้องยอมรับสภาพครับ
                              สั่ง Ebayเลยพี่ 5 5 5+

Comment

Working...
                              X