Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า gta ไม่ได้ครับกดแล้วไม่มีไรขึ้นเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า gta ไม่ได้ครับกดแล้วไม่มีไรขึ้นเลย

กดเข้า gta ไม่ได้ครับกดแล้วมีหน้าต่าง dos ขึ้นมาสักพักก็หายไป ลง crack แล้วด้วยครับ

ผมทำไปทำมา กดเข้า LaunchGTAIV.exe แล้วมันขึ้นให้ login Rockstar Game Social Club ทำไงดีครับ

Comment

ทำไงอ่ะ...เป็นเหมือนกันครับ
      ช่วยด้วย

Comment

กด Skip ไปดิครับ มันมีอยู่
        เวลารอ ตอนแรกรอนานหน่อย กว่าจะขึ้น เป็นชาติ ตอนแรกผมก็งงๆ เกาหัวจนเกรียนพอดีกว่าจะได้เล่น -*-

Comment

กด Skip ไปแล้วครับ แต่มันขึ้นมาว่าให้เข้า Rockstar Games Social Club ทำไงต่อครับ

Comment

เล่นได้แล้ว ต้องโหลด Window Live Update นี่เอง
            แต่จอส่ายแก้ไงอ่ะครับ...

Comment

ทำไงงับ ผมกดแล้วเงียบเหมือนกัน

Comment

Working...
              X