Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Netbook หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Netbook หน่อยค่ะ

มีให้เลือกหลากหลายเลย ไม่เกิน 12,000 ไม่iรู้จะเลิอกตัวไหนดีค่ะ ตอนนีใ้นใจมี 2ตัว

-ACER Aspire ONE A110-Ab/ZG5‏ ที่ hdd มัน 8 G อันนี้ไม่ทราบว่ามีสีอะไรบ้าง แต่ดูใน google มันมีสีชมพูด้วยอะ อยากได๋ๆๆ

-Asus Eee Pc 900 อันนี้ก็มีสีชมพูเหมือนกัน กรี๊ดๆๆ

คือแม่อยากได้อะค่ะ แล้วก็แม่จะเอาสีชมพูด้วย - -* แม่เอาออกแนววับรุ่นๆ คือเค้าอยากได้ที่รูปลักษณ์ภายนอก‏+ทนๆหน่อย เค้าอยู่ต่างประเทศ แต่ไม่อยากให้เค้าซื้อที่โน้นหรอก แม่เราไม่ค่อยเก่งคอม แต่ที่โน้นราคาแพงเว่อร์ๆ ยังเป้นราคาเปิดตัวอยู่เลย

2จิต 2 ใจ

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ หรือจะแนะนำรุ่นอื่นๆด้วยก็ได้ค่ะ

กราบงามๆล่วงหน้าค่ะ
    Last edited by goopgive; 7 Dec 2008, 06:35:40.

ACER Aspire ONE ครับ

สมัคร web Bit ฟรี
    http://www.thailandtorrent.com/regis...bb33e577ac541/

Comment

มีใครจะแนะนำอีกไหมอ่าาาาาิ

Comment

ถ้าจะเล่น Aspire ONE แนะนำ ตัวที่เป็น HDD 120 GB ดีกว่าครับพี่น้อง

Comment

Eee Pc รู้สึกจะไม่มีสีชมพู มั้งครับเห็นมีแต่ สีขาว กับ ดำ

แต่ Eee pc รุ่น 1000H น่าใช้มากครับ แบ็ตอยู่ได้นาน ระบบเสียง Dolby หน้าจอดีเล่นในที่แจ้งได้
          Last edited by fluzzy; 7 Dec 2008, 11:53:58.

Comment

Originally posted by fluzzy View Post
            Eee Pc รู้สึกจะไม่มีสีชมพู มั้งครับเห็นมีแต่ สีขาว กับ ดำ

แต่ Eee pc รุ่น 1000H น่าใช้มากครับ แบ็ตอยู่ได้นาน ระบบเสียง Dolby หน้าจอดีเล่นในที่แจ้งได้
            Eee pc 1000H ตอนนี้ราคาในพันทิปประมาณเท่าไรค่ะ

Comment

aspire one อืดมากมายครับ ไม่แนะนำเลยอ่าครับ
              ถ้าจะซื้อเอาเป็ฯ HDD ดีก่าครับ ไม่หงุดหงิด

Comment

Working...
              X