Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ 8800gtx ตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ 8800gtx ตอนนี้

ถ้าผมจะซื้อ 8800gtx ตอนนี้คิดว่าคุ้มไหมอะครับ
    แล้วความแรงมันพอๆกับตัวไหนหรอครับ

ขอบคุณมากครับ

ต้องดูราคา
    แรงประมาณ 9800GTX หรือ 8800GTS 512MB (G92)

Comment

ราคาประมาณ 5000อะครับ

Comment

Originally posted by devilexex1 View Post
        ราคาประมาณ 5000อะครับ
        ดูๆ แล้วไม่คุ้ม ละ
        5000 กว่าๆ ได้ HD4850 / GF9800GTX+ มือ2 สบายๆ (เพิ่มตังไม่กี่ร้อย แรงเพิ่มเกือบ 10%)
        ราคาไม่เกิน 4500 ฿ ถึงจะเรียกว่า OK แต่ก็ต้องคำนวนค่าไฟ กับ PSU ที่มีอยู่ ว่า OK รึปาวด้วย นะ

Comment

ราคาไม่เกิน 5000 ถึงคุ้มครับท่าน

Comment

แล้วเอามาเล่นเกม จะดีปะครับ ตัวนี้

Comment

อดีตเทพ...

Comment

เล่นเกมอย่างเดียว 9800GTX ครับ

ถ้าเอามาเผื่อว่าจะทำงานด้าน 3D CAD อะไรต่าง ๆ 8800GTX สามารถโมเป็น Quadro ได้ครับ

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                  ราคาไม่เกิน 5000 ถึงคุ้มครับท่าน
                  ผมว่าใช่

Comment

Working...
                  X