Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามปลดล๊อคอาวุธ Far Cry 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามปลดล๊อคอาวุธ Far Cry 2

สวัสดีครับ..ผมเล่น Far Cry 2 มาประมาณ 42 % แล้ว
    เวลาไปร้านปืนหลายครั้ง..ไม่เห็นปลดล็อคปืนใหม่ให้เลยครับ
    รบกวนด้วยครับ..ทำยังไง.....ขอบคุณครับ

ต้องผ่านเนื้อเรื่องก่อนครับ

Comment

เล่น 2 รอบอาวุทธที่มีให้ซื้อมันไม่ให้ปลดล็อกสักที ที่เป็นพวกอาวุทธ เลยต้องเล่น 3 รอบถึงจะครบเห็นคนอื่นเล่น 1 รอบเอง

Comment

การปลดล็อคอาวุธนั้น จะมีภารกิจของคนขายอาวุธให้เราทำครับ เป็นภารกิจไปยิงรถบรรทุกครับ

มันมีเป็นช่วงๆเราต้องไปรับงานมาเองครับ

Comment

ครับ ทำภาระกิจของคนชายปืนเลยครับ ทำเสร็จก็จะปลดล๊อกไปเรื่อย ๆ

Comment

ถ้าอยากได้อาวุธลับ บางชิ้นต้องรับงานจากร้านขายปืนด้วยนะครับ

อีกอย่างตอนนี้มีพวก หน้าไม้ ลูกซองแฝด มอไซค์ ออกมาแล้วด้วยแต่เป้นของ x360กับps3 ของpc ต้องรอไปหน่อยล่ะว่ามีไหม เพราะมันไม่ได้โหลดฟรี เอิ้กๆ

Comment

Working...
            X