Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus F8VA เล่น Lost Planet ต้องตั้งค่าอะไรถึงเล่นแล้วไม่กระตุกคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus F8VA เล่น Lost Planet ต้องตั้งค่าอะไรถึงเล่นแล้วไม่กระตุกคับ

Asus F8VA เล่น Lost Planet ต้องตั้งค่าอะไรถึงเล่นแล้วไม่กระตุกคับ
    เพิ่งซื้อ notebook มา ลองเล่น Lost Planet แล้วกระตุกมาก
    แนะนำเซ็ตค่าที่เล่นแล้วไม่กระตุกหน่อยนะคับ

รุ่นนี้ati3470นี่กาดจอไม่แรงน่าจะปรับเป็น800*600 ดูนะ

Comment

Originally posted by 12345678910 View Post
      รุ่นนี้ati3470นี่กาดจอไม่แรงน่าจะปรับเป็น800*600 ดูนะ
      F8VA เป็น ATI 3650 นะครับท่าน

ผมไม่เคยใช้ ATI เหมือนกันอาจเป็นปัญหาของไดร์เวอร์ก็ได้นะลองเปลี่ยนดู
      แล้วปรับ Option เกมให้เหมาะสมด้วยนะครับ อย่าปรับเวอร์เกินไปกระตุกแน่ๆ

Comment

เซ็ต ให้ low หมดแล้วก็ resolution 800x600

ขนาด 8600MGT ยังจะตายเลย เกมนี้ค่อนข้างกินสเปคเครื่องเอาการทีเดียว

Comment

ขอบคุณมากๆคับ ^^

Comment

Working...
          X