Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาติครับช่วยเหลือด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาติครับช่วยเหลือด้วยครับ

คือว่าผมเล่นเน็ตไปเรื่อยสัก 2 นาที นะครับตอนแรกเปิดเวปก็ปกติเข้าเร็ว ไม่มีปัญาอะไร แต่พอสัก 2 นาทีครับอืดครับเข้าเวปช้ามาก ผมลองปิด network connections แล้วเปิดใหม่ เร็วขึ้นตอนเข้าเวป แต่มันก็เป็นอย่างเก่าครับช้าอีก ขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับจะขอพระคุณมากเพราะตอนนี้เดือนร้อนมากครับ ของผมใช้ sp 3 net tot 2 m ผมลองเปลี่ยน ลงวินโดร์หลายครั้งแล้ว ทั้ง sp 2 sp 3 หลายเวอร์ชั่นก็เป็นอย่างเกาตลอด ผมลองตั้งแต่ไม่อัพเดต วินโดร์ และอัพเดต ก็เป็นครับ เอ้อผมลืมบอกไปครับตอนเวปเข้าอือนะครับอัตตราการวิ่งของการดาวโหลดนะครับปกติ ไม่เห็นมีปัญหาครับลองทั้งไม่ดาวโหลดด้วยครับมันก็อืดครับ

เป็นที่สายโทรศัพท์ หรือไม่ก็ต้นทางผู้ให้บริการมากกว่าครับ ติดต่อ tot สิครับให้เค้ามาแก้

Comment

Working...
    X