Announcement

Collapse
No announcement yet.

RA3 ไม่ผ่านด่าน ประธานาธิบดี ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RA3 ไม่ผ่านด่าน ประธานาธิบดี ครับ

ผมเล่นเป็น Allied ครับ ที่มันเป็น มีรถประธานาธิบดีวิ่งไปตามจุด เราต้องทำลาย ภารกิจก่อน รถประธานาธิบดี จะไปถึง 3 จุดอะครับ เข้าไปทำลายไม่ได้เลย ทีมมันมีเยอะเกิน พวกเราก็อ่อนเกิน
    มีวิธีแจ่มๆไหมครับ เล่นมา 4 วันและไม่ผ่าน

เอา Cryocopter ไปแช่รถปธน.ไว้ + apollo fighter กัน 3-4 ลำ

ยึดโรงควบคุมอะไรซักอย่าง 3 โรงตามที่มันบอก

ปิดเกมด้วยมิราจ

หรือไม่ก็ปั้ม Centurybomber ซัก 10-12 ไปทิ้งรอบเดียว

Comment

Working...
    X