Announcement

Collapse
No announcement yet.

กฏใหม่ในการลงขายสำหรับ User ใหม่ที่เพิ่งสมัคร (2017-2018)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีคับ เซฟไว้ก่อน ไม่ว่าจะเพิ่งสมัครหรือสานแล้วหรอมีเป็นสมาชิก เรื่องเงินไม่เข้าใครออกใคร คงามโลบบังตากะโกงได้ทั้นนั้นแหละ พอโกงแล้วเจ้าทุกข์แจ้งความ คนโกงคืนเงินดจ้าทุกข์ถอนแจ้งความ เรื่องจบ ผมว่าไม่ต้องถอดหรอก ยังเรียกได้เยอะกว่าที่มันเอาไปอีก แต่มันเสียเวลา เสียเงินไม่คุ้ม คนโกงมันเลยไม่หลาบไง

Comment

• Originally posted by OCZ View Post

VDO Call ทำ verify ผมสะดวกสุดคับ

นั่งรอสมาชิก VDO Call ไม่ต้องออกเดินทางไปตามต่างจังหวัดเป็นเดือนๆคับ เสียค่าใช้จ่ายมหาศาล

แต่..!! ใครจะสามารถยืนยันได้คับว่าเอกสารใน VDO Call เป็นของจริง ไม่ได้ผ่านการตกแต่ง รีทัชมา

[ATTACH=CONFIG]3962660[/ATTACH]

Comment

• Comment

• คนที่ยังคาใจข้องใจสงสัย ดูพวกกรณีสวมรอยใช้บัตรประชาชนคนอื่นไปเปิดบัญชีธนาคาร, เปิดเบอร์มือถือ ฯลฯ แล้วเป็นคดีความเข้าคุกฟรีๆกันมาเยอะแล้ว

ฉะนั้นไม่น่าจะสงสัยกันอีกเลยว่าทำไมต้องไปลงทะเบียนด้วยตัวเอง

Comment

• เห็นด้วยครับ

Comment

• Originally posted by oxy View Post

Comment

• เพิ่งรู้ครับ ไม่เคยทำเลย

Comment

• Comment

• เห็นด้วยครับ

Comment

• Comment

• อยากให้ทำแบบเว็บนี้จัง http://www.siamfishing.com/market/mview.php?tid=5 สะดวกมากกว่าแล้วก็ละเอียดด้วย อยากให้เว็บมาสเตอร์ทำแบบนี้จังจะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางผมซื้อของในเว็บสยามฟิชชิ่ง ทั้งประมูลหน้าประมูลหน้าตลาดซื้อง่ายขายข้อง
                        นี่ เว็บ it อันดับ 1 ของไทยนะ อยากให้ซื้อง่ายขายข้องจริงๆ เลยแนะนำให้ทำครับรับรอง ocz จะปลอดภัยกว่าที่เป็นอยู่มากๆ

Comment

• Originally posted by Doffyagent View Post
                          อยากให้ทำแบบเว็บนี้จัง http://www.siamfishing.com/market/mview.php?tid=5 สะดวกมากกว่าแล้วก็ละเอียดด้วย อยากให้เว็บมาสเตอร์ทำแบบนี้จังจะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางผมซื้อของในเว็บสยามฟิชชิ่ง ทั้งประมูลหน้าประมูลหน้าตลาดซื้อง่ายขายข้อง
                          นี่ เว็บ it อันดับ 1 ของไทยนะ อยากให้ซื้อง่ายขายข้องจริงๆ เลยแนะนำให้ทำครับรับรอง ocz จะปลอดภัยกว่าที่เป็นอยู่มากๆ
                          ด้วยความเคารพนะคับ ที่ทำแบบเวป Siamfishing ไม่ได้ เนื่องจาก
                          1.จำนวนสมาชิกต่างกันมาก
                          2.การส่งเอกสารทางไปรษณีย์ ตวจสอบยากคับว่าเอกสารนั้นๆเป็นเอกสารที่ถูกต้องหรือผ่านการรีทัชมา
                          3.ทางทีมงานได้มีการออกเดินทางไปรับลงทะเบียน Verify Member ทั่วประเทศเป็นประจำทุกปี ท่านสมาชิกสละเวลาเดินทางมาลงทะเบียนใช้เวลาแป๊ปเดียวคับ

Comment

• สอบถามครับ ตอนนี้ทำไมผมลงขายของไม่ได้สักกระทู้เลยครับ
                            พอดีไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสารเท่าไหร่ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
                            ขอบคุณครับ

Comment

• ขอบคุณกับการหาอะไรดีๆๆให้กับคนขายครับ

Comment

• Comment

Working...
                                X