Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยสิครับ งบ 20k ซื้อพรุ่งนี้แล้วน่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยสิครับ งบ 20k ซื้อพรุ่งนี้แล้วน่ะ

ใช้งานทั่วๆไปครับ ดูหนัง ฟังเพลง เล่น net
    ไม่เกี่ยงยี่ห้อครับ

ขอคุ้มค่าที่สุดน่ะ

ขอบพระคุณมาก

ปล. งบเกินไม่ได้ครับ

cpu E 2200
    MB p5q deluxe
    ram ดีดีอาร์ ทู บัส 667 ของไรก็ได้ สองกิ๊กพอล่ะ
    การ์ดจอ ยีฟ๊อซ 9600 หรือ3850 ati ก็ได้
    ภาวเว่อ ซัพภาย icute 500 w (เผื่อไว้กันเหนียว)
    หนูจอแบน 24 นิ้วไปเลย ยี่ห้อไรก็ได้

อ่ะนะ - -*

Comment

Originally posted by KingYojimbo View Post
      cpu E 2200
      MB p5q deluxe
      ram ดีดีอาร์ ทู บัส 667 ของไรก็ได้ สองกิ๊กพอล่ะ
      การ์ดจอ ยีฟ๊อซ 9600 หรือ3850 ati ก็ได้
      ภาวเว่อ ซัพภาย icute 500 w (เผื่อไว้กันเหนียว)
      หนูจอแบน 24 นิ้วไปเลย ยี่ห้อไรก็ได้

อ่ะนะ - -*

นี่มันห้อง notebook นะครับคุรพี่ อิอิ (><)

ผมแนะนำ COMPAQ Presario CQ40-104AX

http://www.bigitshop.com/online-shop...Xnotebook.html

ตอนนี้เเถมแรม 1 GB. ด้วย การ์ดจอแยก amd ตัวใหม่ แรงโลด ในราคาไม่เกิน 20000 ร้านที่zeer ถามมา ฟรี vat ได้ในราคา 19900 บาท

Comment

ถ้าไม่เล่นเกมก็ acer รุ่น e งับๆ แล้วไปเพิ่มแรมเอา
        T3400 + แรม + ITM 1 gb
        ทำงาน office หรือ เขียนโปรแกรม ก็แรงละงับ

Comment

ขอบคุณครับ
          มีท่านอื่นอีกไหม

Comment

Working...
          X