Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ 8800gt เข้ามาหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ 8800gt เข้ามาหน่อย

ผมใช้ 8800gt 512 asus
    เปิดเครื่องไว้เฉยๆๆ GPU มันร้อนประมาน 58-59 มันปกติมั้ยคับ
    ผมดูจาก Asus Smart Doctor

ไม่รู้นะคับของผม galaxy ตัวเป็นข่าวอยู่ 50-53

Comment

แต่กลางวันห้องผมมันร้อน เลยไม่แน่ใจว่ามันปกติมั้ย

Comment

9800GT IDLE ผมก็อยู่ราวๆนั้นแหล่ะครับ ซิ้งค์เดิมๆ
        ไม่ต้องเครียดครับ

Comment

ชิว ๆ

Comment

8800GT ตัวร้อนเลยครับ ก็การ์ดเข้าแรงจริงๆ นิ อิอิ

Comment

EN8800GT 52 องศาครับ

Comment

เราใช้ XFX 8800 ปกติ 50 องศา เปิดแอร์ก็46

Comment

EN8800GT ผม
                  49-51 IDIE
                  55 -58 FULL LOAD

Comment

แบบนี้ไม่ร้อนหรอกครับสำหรับการ์ดจอถ้า70ขึ้นไปนี่สิครับน่าคิด
                    และถ้ามันผิดปกติความร้อนมันจะสูงขึ้นเรื่อยๆอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Dark_X View Post
                      EN8800GT ผม
                      49-51 IDIE
                      55 -58 FULL LOAD
                      idie ผมก้อปะมาน นี้ แต่full load ผมอยู่ที่ปะมาน 80กว่าๆแหนะ (ยิ่งหน้าร้อนที่ผ่านมาปะมาน86ได้) xfx 8800GT zelman <--ซิ้งกากสัสเลยแถมไม่มีICปรับรอบเหอะๆT^T

สงสัยไมfullloadท่านน้อยจัง-*-

Comment

Originally posted by tEsTMaStEr View Post
                        idie ผมก้อปะมาน นี้ แต่full load ผมอยู่ที่ปะมาน 80กว่าๆแหนะ (ยิ่งหน้าร้อนที่ผ่านมาปะมาน86ได้) xfx 8800GT zelman <--ซิ้งกากสัสเลยแถมไม่มีICปรับรอบเหอะๆT^T

สงสัยไมfullloadท่านน้อยจัง-*-
                        ธรรมดาครับรุ่นที่ท่านใช้ผมเคยฟูลโหลด90+

Comment

8800 GT 256/256 ทำไมเล่น Crysis ไม่ลื่นเลยอ่ะ..

ทั้งวินโดว์ xp vista เหมือนกันหมด...เป็นเพราะไฟไม่พอ..เกี่ยวหรือเปล่าไม่รู้...
                          ปล. ถามนิด...ที่ตัวการ์ดต้องเสียบสายไฟทั้ง 4 เส้น(2คู่ป เลยหรือเปล่าคับ...

แต่พอกลับไปใช้ 3850 256/256 ลื่นปรี๊ดเลย...ทั้งบน xp vista

สเปคส่วนอื่น...เหมือนกันหมดคับ...สลับการ์ดจออย่างเดียว...... ปรับระดับ gamer คับ...
                          Last edited by Spy-Th; 8 Dec 2008, 09:34:08.

Comment

8800 GT ถ้ายี่ห้อที่เย็นล่ะก็ต้อง ECS 512 MX DT

Comment

เปลี่ยนซิงค์ครับ ผมเปลี่ยนแล้ว แถมลากได้เพิ่มอีกนิดหน่อย

Comment

Working...
                              X