Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการรับประกันของ Asus คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการรับประกันของ Asus คับ

คือถ้าผมซื้อNotebookของ Asus มาจาก USA เวลาเครื่องมีปัญหา Asus Thailand จะรับซ่อมไหมคับ

ข่วยตอบด้วยคับ

น่าจะได้นะคับ (มั้ง) ถ้าอยู่ในประกัน ไม่ลองสอบถาม ศูนย์ดูอ่าคับ

Comment

ประกันมันworldwideนี่ครับ

Comment

ไม่ได้นะ ผมว่า เพราะว่าไม่มีอะไหล่ เพราะว่า สเป็ก ส่วนใหญ่มันไม่ตรงกันอ่ะครับ

Comment

ถ้ามีอะไหล่ก็ซ่อมได้ครับ ตอนผมเอาไปซ่อม ยังเห็นเครื่องจากจีนมาแจมซ่อมด้วยเลย

Comment

ต้องดูรุ่นที่ตรงๆกันหน่อยครับไม่งั้นก็ต้องรอของนาน

Comment

Working...
            X