Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องโหลดบิตเก่า ๆ 6-7 ปี จับมาทำสี โมพัดลม ครับ ขำ ฮา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by WITHWIN View Post
    ขอบคุณครับ แต่ที่ใช้ตังค์เยอะก็น่าจะพัดลมอ่ะครับ ส่วนพวกค่าตัดไม่ได้เสีย

อคิลิค 30*30 ซม 60 บาท B2S
    พัดลม 8 mm 80 เสรี
    พัดลม 12 mm 120 เสรี

ตะแกรงพัดลม 30 เสรี
    สีกระป๋องละ 70 ที่ไหนก็ได้
    เก็กฮวย ขวดละ 40 ( อันนี้มากน้อยแล้วแต่ครับ ต่ำๆควร 3+ ) 7/11
    สายยางเส้นละ 25 ซัก 3 - 4 เส้น
    สาย IDE ร้อยนิดๆ ครับ
    ที่วางโน๊ตบุ๊ค 100 ( แกะเอาพัดลมครับ )

โอกาศหน้าจะลองหาอื่นๆทำดูครับ เพราะได้ทำแล้วสนุกมากมายครับ

ปล. คนที่ยังไม่ได้ทำแล้วกำลังจะทำ ควรซื้อสวิท ปิด เปิด ไฟ ด้วยนะครับ คอมผมอยู่ในห้องนอน เปิดคอมตอนนอน
    รำคาญตามากมาย ตอนนี้ใส่สวิทแล้ว กลางคืนปิดพัดลมครับ แสบตา แหะๆ
    แหล่มๆ ออกมาสวย แต่พัดลมท่านซื้อทำไมอันเล๊กขนาดนั้นละท่าน ดูแทบไม่เห็น 8 - 12 มิล

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      แหล่มๆ ออกมาสวย แต่พัดลมท่านซื้อทำไมอันเล๊กขนาดนั้นละท่าน ดูแทบไม่เห็น 8 - 12 มิล
      อิ อิ น่าจะพัดลมมดแน่ๆงับ ลืมไป CM not MM

Comment

ตัดหักโค้งได้ปะท่าน ถ้าได้แหล่มเลยนะนี่

Comment

ถ้าจะบิด 90 องศาเลยไม่ได้ครับ แต่โค้งได้ครับ เพราะต้องดันเลื่อยไปข้างหน้าตลอด แต่เรื่องโค้งสบายครับ
          ตัดเป็นวงกลมยังได้เลยครับ

Comment

แหล่มเลย ....

Comment

สวยครับ ผมก็มีตัวนึงเก่ามะลักกั๊กเลย แต่ไม่โมละเำพราะมันเล็กเกิน

Comment

Working...
              X