Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงคุณ jakkit อีก 4 วันเจอกัน FULL SYSTEM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พี่เป็นโปรแกรมเม่อหรอครับ

แล้วพี่ทำงานอยู่ที่ไหหนอ่า

Comment

ซิงค์ V8 เท่จิงครับ ^^

Comment

Originally posted by nguan08 View Post
        ทั้งหมดนี่ประมาณเท่าไหร่คับท่านพี่
        35000 กว่าๆมั้งครับ

Originally posted by hk2022 View Post
        แล้วกล่องมันจะละลายมั้ย ฮะ
        ไม่ละลายก่อนเมนบอร์ดแน่นนครับ

Originally posted by IX View Post
        สวยครับพี่ V8 เท่าไรหรอครับ
        2400 มีทอนครับ

Originally posted by paolovelove View Post
        พี่เป็นโปรแกรมเม่อหรอครับ

แล้วพี่ทำงานอยู่ที่ไหหนอ่า
        www.robinradio.com นี้อาชีพผมครับ
        อยู่แถวๆซีคอน ครับ

Comment

พี่วิกรคับสเป็คนี้ติดเทรนประมาณกีปีคับ/และอยากได้แบบนี้จังแต่อยู่ต่างจังหวัดสมมุมว่าโอนตังให้พี่จัดให้แล้วส่งมาให้ได้ม่ะคับOCมาด้วยนะ
          คิคิกำลังมองหาสเป็คโดนๆ(เจอแล้ว/ช่างขั้นเทพ)
          คิคิ

Comment

อิอิ

พี่ทำร้านเครื่องเสียงหรอ

เจ๋งดี

Comment

อ่อนนุชผมอยู่โลตัลอะ
              อยากไปหาจังเลย
              เรียนอยู่ที่พระโขนงพิทยาลัยนี่เอง

Comment

พี่อาชีพแต่งเครื่องเสียงรถยนหรอครับ

เก่งจัง

Comment

Working...
                X