Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ x2 กับ x3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ x2 กับ x3

ระหว่าง x2 6000+ หรือเพิ่มอีกหน่อยได้ x3 8450
    ตัวไหนดี และ คุ้มค่ากว่ากันครับ และขอแนะนำบอร์ดซักตัว เล่นชิพตัวไหนดีครับ
    ขอบคุณครับ

จิง อยากให้ใช้ x4 ไปเลย นะคับ เกมส์ไหม่ๆ รองรับและ หัวเยอะ Framerate พุ่ง

ยังไง ก็ รอท่านอื่น แนะนํา ผม ก็ ยัง สับสน นิด

Comment

x3 2.1 GTA

Comment

2 ตัวนี้ผมเลือก 6000+ ครับ

Comment

งบเท่าไหร่ล่ะครับท่าน

Comment

9550 ครับ

Comment

ระหว่างสองตัวนี้ผมเลือก X2 6000+ ครับ

Comment

ผมแนะนำบอร์ดตัวที่ผมใช้ดีกว่า ไฟนิ่งดีครับ

เป็นของ กิ๊กกะบ๊วย ครับ

GA-M770-S3 Rev 2.0 (รองรับ CPU 140w เขียนไว้ที่หน้ากล่อง) ที่ Bigitshop ราคา 2490 บาท

สำหรับผู้ที่ใช้การ์ดจอนอกตัวเดียว อิอิอิ

ส่วน CPU ความจริงอยากแนะนำ 8450 แต่ตามๆ เขาไปแล้วกันครับ

อันนี้ไม่ขอขัด

ถ้าเอาไปเล่นเกมส์หนักๆ เอา 6000+ ครับ

Comment

ชอบ X2

Comment

Working...
                  X