Announcement

Collapse
No announcement yet.

Delux DLP 50A กับ 3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Delux DLP 50A กับ 3870

ใครใช้ Delux DLP 50A บ้างคับ ผมใช้กับ 3870 มา 2 เดือนแล้ว นิ่งดี
    ระยะยาวจะมีผลเสียไหมคับรุ่นนี้ อุปกรณ์ต่อพ่วงมากพอสมควร
    พัดลม 90mm,80mm,120mm อย่างละ 1
    Dvd -RW 1 ตัว
    HDD 500 GB,250GB

active pfc ยี่ห้อดังๆ แพงๆบางรุ่นแพงกว่ายังไม่มี วงจรนี้เลยครับ สเปคท่านเหลือๆ

Comment

พังก็เห็นเองครับถ้าใช้ได้ ของถูกของแพงมันก็ใช้ได้เท่ากันครับ มันมีแค่ใช้ได้กับ มีปัญหาครับ

Comment

วัตต์ไม่เต็มอยา่งของผมยังไม่มีปัญหาเลย ตามลายเซ็น

Comment

เหลือเฟือคับ ผมเพิ่งจัดมาวันนี้เอง 1650

Comment

Working...
          X