Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดอกลำโพงบุบแก้ไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดอกลำโพงบุบแก้ไงครับ

รุ่นนี้เลย..

ตรงดอกลำโพงข้าง มันบุบเข้าไปอะครับ ทำไงให้มันออกมาเหมือนเดิมได้อะ..

แต่ลองดู เสียงก็เหมือนเดิมอะนะ

บุบไม่เยอะ ก็ค่อยๆกดให้มันออกมาครับ

....เกรงว่าเสียงจะไม่เหมือนเดิมนะครับ

Comment

เคยอ่านเจอใช้ เทปกาวแปะแล้วค่อยๆดึงกลับมาครับ

ส่วนตัวไม่เคยทำ อิิอิ

Comment

จูจุ๊บมันเลยค่ะ อิอิ

Comment

บุบไม่เยอะ ก็ค่อยๆกดให้มันออกมาครับ

....เกรงว่าเสียงจะไม่เหมือนเดิมนะครับ
          เคยอ่านเจอใช้ เทปกาวแปะแล้วค่อยๆดึงกลับมาครับ

ส่วนตัวไม่เคยทำ อิิอิ
          ทำแล้ว บุบกว่าเดิมอีก..อิอิ

จูจุ๊บมันเลยค่ะ อิอิ
          อันนี้ยังไม่ได้ทำ เดี๋ยวต้องลองงงง...55

Comment

เครื่องดูดฝุ่นคับ

Comment

บุบน้อยเทปกาวก็ได้ครับ

บุบมากเข็มอันเล็กๆค่อยๆแทงแล้วดึงครับ

เสียงไม่ต่างจากเดิมครับ ถ้าฟังแล้วต่างแสดงว่าหูขั้นเทพ

Comment

Working...
              X