Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ ช่วยเปรียบเทียบferrariให้ทีครับ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ ช่วยเปรียบเทียบferrariให้ทีครับ +++

ระหว่าง ferrari 5000 4000 1004
    เห็นเป็นturion? เลยไม่ทราบว่าทำไมราคาถึงขึ้นไปสูงนัก
    เสปคก็ไม่สูงเท่าไหร่(1004) แต่เห็นมีคนเค้าบอกว่า ferrari เนี่ย แรงกว่าnbทั่วไป จริงหรือเปล่าครับ?
    เป็นกับบอร์ดหรือเปล่า หรือ ชิปเซต?

..สุดท้าย จะเอาตัวไหนดีครับ

ขอบคุณครับ ^_^a

ผมไม่ชอบที่แป้นรองมือมันเป็นยางอ่ะคับ ดูไม่สะอาด แล้วก้อหนืดๆ มือด้วย

Comment

แรงไม่แรงดูที่ spec ได้เลยครับ มันไม่ได้แรงกว่าเครื่องอื่นหรอก

รู้สึกมันแพงที่ body นะ แบบ lamborghini อ่ะ

ถ้าถามว่าเอาตัวไหนดีนะ ผมว่า เอาตามที่ชอบ เพราะของที่ไม่แรง แต่รูปร่างถูกใจ ก็ซื้อได้ครับ
      ขึ้นอยู่กับความพอใจแล้วก็เงินในกระเป๋า

Comment

ไม่จิ้้งงง ferrari แพงเพราะลิขสิทธิ์ไงครับ เพราะ
        ข้อแรก ตัวถัง Cabon Fibler แน่นอน เบาแต่แพง
        ข้อ 2 สีที่ใช้ แบบเดียวกับสีรถ ferrari จิงๆ
        ข้อ 3 การออกแบบ ไงครับมานออกแบบ ก็น่ะดูหรู แต่แพง

ตัวราคาferrari มานไวเท่าๆ กะ Asus A6T น่ะแหล่ะ

Comment

ซื้อเฟอรารี่ ไปซื้อคอม ตั้งโต๊ะแรงๆโหดๆใช้ดีกว่าครับ คิดถึงอนาคตไว้ครับ

Comment

ซื้อเฟอรารี่ ไปซื้อคอม ตั้งโต๊ะแรงๆโหดๆใช้ดีกว่าครับ คิดถึงอนาคตไว้ครับ

จะพูดอย่างนี้ก็ไม่ถูกซะทีเดียวหรอกครับ มันขึ้นอยู่กับการใช้งาน เค้าอาจต้องใช้เคลื่อนย้ายบ่อยๆก็ได้ครับ ส่วนความพอใจเรื่องรูปร่าง การ design ก็แล้วแต่คนครับ

แล้วก็ เรื่องอนาคต ไม่ต้องคิดถึงหรอกครับ ซื้อไป พรุ่งนี้ก็ตกรุ่นแล้ว อนาคตรุ่นใหม่เดี๋ยวก็ออกมาไม่รู้กี่สิบรุ่นอีก ซื้อเอาปัจจุบันที่ใช้งานดีกว่าครับ

Comment

Working...
            X