Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านที่ใช้ CPU core2 Bus 1066 เเบบไม่ OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านที่ใช้ CPU core2 Bus 1066 เเบบไม่ OC

รบกวนท่านที่ใช้ CPU core2 Bus 1066 เเบบไม่ OC
    ช่วยเทส 3Dmark06 เเล้วดูคะเเนน CPU ให้ทีครับว่าได้เท่าไร ขอเเบบไม่ OC CPU นะครับ
    ขอบคุณมากครับ

พอดีกำลังอยากได้ CPU ที่เเรงขึ้น
    ผมมีทางเลือก 2 ทาง คือ Clock E4500 จากบัส 800 ไปเป็น 1066 2.2G@2.9G เเต่ต้องซื้อซิ้งเพิ่มเพราะ Temp ขณะเปิดเครื่อง 45 องศาได้ FullLoad เล่นไป 62-64
    หรือซื้อ CPU ใหม่ที่ BUS 1066 มาใส่เเทน
    รบกวนทีครับ

คงต้องรอเลิกงาน นะ (2 ทุ่ม)
    เดี๋ยวเทสให้ ชม
    ใช้ E7200 2.53 GHz fsb 1066 พอดี

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      คงต้องรอเลิกงาน นะ (2 ทุ่ม)
      เดี๋ยวเทสให้ ชม
      ใช้ E7200 2.53 GHz fsb 1066 พอดี
      ขอบคุณครับ

Comment

กำลังคิดว่า CPU เดิม + ค่าซิ้งค์ พันกว่าถึงสองพันกว่าบาท

หรือ เอาตังก์ขาย CPU กับ ตังก์ค่าซิ้งค์ ไปซ์้อตัวใหม่ใช่ไหมครับ

อิๆ ผมก็เคยคิด

Comment

Comment

ปล. ใช้เครื่องเดิมๆ แล้วรุ้สึกแปลกๆ เอิ๊ก ๆๆๆ (oc VGA นิดๆ) เครื่องเย็นจับจิตเลย

Comment

พี่ TWK. สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

เย็นจิง ๆ ด้วย

Comment

Working...
                X