Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียนช่วยตอบทีครับระหว่าง MSI 8800GT OC กับASUS EN9800GT HybridPower 512MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียนช่วยตอบทีครับระหว่าง MSI 8800GT OC กับASUS EN9800GT HybridPower 512MB

เซียนช่วยตอบทีครับระหว่าง MSI 8800GT OC กับASUS EN9800GT HybridPower 512MB ตัวและ PWC 4850 ตัวไหนแรงกว่าและราคาโดนกว่ากันครับช่วยตอบปัญหาคาใจทีครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

8800 แรงน้อยกว่าครับ แต่ไม่มาก ถ้าเทียบราคาด้วยก็คุ้มครับ

Comment

4850 โดนสุดๆนะผมว่าอ่ะ

Comment

ก็เรียงลำดับความแรงมาตามนั้นเลยครับ

Comment

ถ้าเอาแรงก็ต้อง HD4850 ล่ะครับ ถ้าความคุ้มค่าต่อราคานี่ไม่แน่ใจเรื่องราคาครับ ไม่ได้เช็คนานแล้ว

Comment

Originally posted by artyeg View Post
            8800 แรงน้อยกว่าครับ แต่ไม่มาก ถ้าเทียบราคาด้วยก็คุ้มครับ
            เห็นด้วยครับ

Comment

Working...
            X