Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram bus 667 ก่ะ 800 มันแรงต่างกันมากมั้ยคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram bus 667 ก่ะ 800 มันแรงต่างกันมากมั้ยคะ

ช่วยตอบทีค่ะ thz

ก็พอสมควร แต่ไม่มากมายอาไรจนเห็นได้ชัดเจนแบบddr1กะddr2

ตามความคิดผมนะครับ ซื้อทั้งทีซื้อ800ไปเลยดีกว่า เพิ่มอีกนิดหน่อย แต่อันนี้ก็แล้วแต่อะครับ เป็นความคิดส่วนตัว

Comment

ก็นิดหน่อยเองครับ แต่800 ดีกว่าแน่ๆ

Comment

ใช้งานจริง ไม่รู้สึกหรอกครับ

Comment

รู้สึก ครับ

รู้สึกเสียดายตัง

Comment

นานๆไปผมว่า 800 มันจาถูกกว่า 667 ซะอีก

Comment

ที่แน่ๆก็บัส800ถ้าเอาไปคล๊อคก็คล๊อคได้ง่ายกว่าครับ ^ ^

มีตัวเลือกให้เล่นในทางโอเวอคล๊อคมากกว่าบัส667

Comment

บัสเยอะเอาไว้คล็อคเยอะ

Comment

ของผมยังเสียดายอยู่เลยครับ ไปซื้อตัว 667 มาใช้ ตอนไปซื้อ ไม่ได้เช็ค สเปคให้ดีก่อน ก็เลยไม่รู้ว่าอะไรยังไงบ้าง ตอนนั้นไปซื้อครบชุดเลย พลาดที่ตัวเอง คงต้องรอเก็บเงินก่อน เก็บได้จะอัพ แบบ Colck 100% ไปเลยจะได้รึป่าวหว่า เลียนแบบน้อง E4300 อิอิ

Comment

ถ้าไม่นับเรื่องclock
                    ใช้533 กะ 800 ยังไม่ต่างเลย

Comment

ไม่รู้สึกนะ....ถ้าไม่ o/c มันมากไป
                      ปล.แรมราคาช่วงนี้น่าซื้อจริงๆ......

Comment

Working...
                      X