Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ GTA4 ใครทเล่น PS3,Xbox360 วานทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ GTA4 ใครทเล่น PS3,Xbox360 วานทีครับ

คือผมจำไม่ได้ว่าใน console เนี่ยมันมีเงาพวกนี้ไหม

พอดีเซ็งกับ Ver PC นิดหน่อยเกี่ยวกับเรื่อง Texture เลยว่าจะไปถอย Jasper เซ็งกับภาพ Ver PC -*-

ตกลงมันมีหรือไม่มีครับ เงาพวกนี้

ขอบคุณครับ

ของ Xbox360 มีครับผมยังเห็นอยู่เลย ผมมั้นใจว่า Ver. Xbox360 กับ ver. PC ไม่แตกต่างกันครับเรื่องภาพ แต่ของ PS3 ไม่รู้นะเพราะไม่มี PS3
    ปล. Gears of War 2 - Xbox360 มันมากกกกกก ภาพสวยโครตๆ น้ำทำอลังกาลกว่า ครายซิส ครับ ใครมี Xbox360 ถอย เกียส ออฟ วอ2 มาด่วน พลาดไปนี้ แย่เลย

Comment

เคยเห็นแว๊บๆว่ามีเงานะครับ ไม่เคยเล่นบนXbox360อ่ะ (แต่ดูจากพวกVDOเอา) ยังไงก็ลองหาVDOในYoutubeดูซิครับ

ว่าแล้วก็ขอแจมถามด้วย อิๆ
      คือ ไอรุ่นที่มันแถมเกมGOW2มาให้ด้วยในกล่องน่ะครับ มันเป็นสีขาว+HDD 60GB... แล้วมันเป็นรุ่นไหนเอ่ย จะเสี่ยงไฟแดงใหม ถ่าไม่แปลง เล่นแผ่นแท้อย่างเดียว

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
        เคยเห็นแว๊บๆว่ามีเงานะครับ ไม่เคยเล่นบนXbox360อ่ะ (แต่ดูจากพวกVDOเอา) ยังไงก็ลองหาVDOในYoutubeดูซิครับ

ว่าแล้วก็ขอแจมถามด้วย อิๆ
        คือ ไอรุ่นที่มันแถมเกมGOW2มาให้ด้วยในกล่องน่ะครับ มันเป็นสีขาว+HDD 60GB... แล้วมันเป็นรุ่นไหนเอ่ย จะเสี่ยงไฟแดงใหม ถ่าไม่แปลง เล่นแผ่นแท้อย่างเดียว
        รุ่นใหม่ๆ แค่ติดพัดลมเพิ่ม + เล่นบ้า 24ชม. ติดต่อกัน 8 วัน มันก็ไม่พังหรอกครับ ^^

Comment

ผมเล่นใน PS3 น่ะครับจำได้ว่ามันไม่มี

ไม่แน่ใจเลยมาลองถาม

แต่ GOW2 น่าเล่นมากครับ ยังมันส์ค้างคาจาก ภาคแรกอยู่ อยากเล่น กลัวไฟแดง ไม่งั้นจัดล่ะ T_T

Comment

ถ้าอยากเล่นแล้วซื้อเครื่องไหวก็จัดไปเลยครับ ผมยังอยากเล่นเลย แต่พอดีสิ้นปีนี้+ปีหน้าต้องซื้อของหลายอย่าง สรุปคือทั้งArmy of Two, GOW2, Forza2, HALO3 ก็อดไปตามระเบียบ แถมที่หอไม่มีTVด้วย มีแต่จอLCD

ส่วนเรื่องภาพ ผมลองไปนั่งเพ่งในYoutubeมา เห็นจากหลายๆอันแล้ว อาจจะไม่มีนะครับ แต่มีเงาลงพื่นข้างล่างอ่ะ เงาสาดไปกำแพงยังไม่เจอ (หรือผมไม่เห็นเองหว่า)
            Last edited by Beaver_XT; 8 Dec 2008, 22:02:28.

Comment

เล่นกระตุกไม๊คับ gta นั่น

Comment

Originally posted by jamekook View Post
                เล่นกระตุกไม๊คับ gta นั่น
                ไม่กระตุกครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                  ถ้าอยากเล่นแล้วซื้อเครื่องไหวก็จัดไปเลยครับ ผมยังอยากเล่นเลย แต่พอดีสิ้นปีนี้+ปีหน้าต้องซื้อของหลายอย่าง สรุปคือทั้งArmy of Two, GOW2, Forza2, HALO3 ก็อดไปตามระเบียบ แถมที่หอไม่มีTVด้วย มีแต่จอLCD

ส่วนเรื่องภาพ ผมลองไปนั่งเพ่งในYoutubeมา เห็นจากหลายๆอันแล้ว อาจจะไม่มีนะครับ แต่มีเงาลงพื่นข้างล่างอ่ะ เงาสาดไปกำแพงยังไม่เจอ (หรือผมไม่เห็นเองหว่า)
                  ถ้า Jasper มาไทย คงราคาพอสู้แหละครับ

ผมก็ว่าใน Console ไม่มีครับไอเงาเนี่ย

เพราะผมลองไปขับรถเล่นใน Ver PC พอมันมืด ก็ขับเล่นไปตอนแรกไม่ได้สนใจ พอรถมันเสียหลักจะไปชนคน ก็เลยสังเกตุเงา มันดูแปลกๆ ผิดตา เลยขับรถไปจ่อดู เฮ้ยตอนเล่นใน PS3 มันไม่มีนี่หว่า เลยมาลงถามนี่แหละ

ตอนแรกจะไปถามที่บอร์ด console กลัวจะหาว่าไปเกทับเครื่อง Console

อาจจะมีคำตอบแบบเสียดสีเกิดขึ้น เลยถามในนี้ดีก่า -*-

Comment

ถ้าสอยมากะเล่นGOW2หรือพวกXbox Exclusive ผมว่าคุ้มนะ (ออนไลน์ต้องจ่ายตังค์ป่าวอ่ะ จำไม่ได้) แต่ถ้าจะเอามาเล่นGTA +ฯลฯ ที่มันลงทั้ง2เครื่องอยู่แล้ว ถ้าท่านมีPS3อยู่กับตัวแล้วผมว่าไม่จำเป็นล่ะครับ

Comment

ภาพล่าสุด อารมณ์เหมือนหนังสยองขวัญ

Comment

Working...
                      X