Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนน 9800GTX+ ของผมมันผิดปกติรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คะแนน 9800GTX+ ของผมมันผิดปกติรึเปล่าครับ

CPU : Q9450
    RAM : 2*2
    VGA : EVGA 9800GTX+ SUPERCLOCK
    DRIVER : 180.84 (รุ่น GTA)
    PROGRAMS : 3DMARK 2006 Advance Edition 1.02

คะแนนตามรูป

ตอนเทส CPU ครั้งที่ 1 แะ 2 FNS <-- ไม่รุ้เขียนถูกป่าว มันวิ่งแค่ 0 1 หรือ 2 เองครับ ส่วนเฟรม(ขวาสุด) มันวิ่งประมาณ 40 ของผมมันปกติไหม เห็น OVERCLOCKZONE เค้าทสได้เยอะโครตเลย

อันนี้รูปของ OVERCLOCKZONE เทศครับ แรงกว่าผมอีก ขนาดตัวไม่ใช่ SUPERCLOCK

: http://www.overclockzone.com/NiNe_iZ...tx+/index.html
    Last edited by l2ossi; 9 Dec 2008, 00:09:18.

ประมาณนั้นแหละครับคะแนนไม่ผิดปรกติ

ตอนเทส CPU ครั้งที่ 1 แะ 2 FNS <-- ไม่รุ้เขียนถูกป่าว มันวิ่งแค่ 0 1 หรือ 2 เองครับ ส่วนเฟรม(ขวาสุด) มันวิ่งประมาณ 40

-ได้แค่นั้นแหละครับ 4.5g ยังไม่เกิน 2เลย ส่วนขวาสุดตามที่ท่านบอก น่าจะเป็นเฟรมเรตรวม

ของผมมันปกติไหม เห็น OVERCLOCKZONE เค้าทสได้เยอะโครตเลย

-ลาก cpu core mem shader อีกครับ ถ้าอยากได้คะแนนเยอะ

Comment

ตามมาติดๆ หรือป่าว

Comment

เอาอีกครับ อยากได้คนที่ใช้ 9800GTX+ การ์ดยอดฮิตขนาดนี้ ฮ่าๆ เอาอีกๆๆ

PS...ฉนั่น CPU ของผมก็ปกติอ่าจิ ดีใจจัง อิอิ

Comment

oc VGA / CPU หน่อยซิครับ
          ของผมก็ได้เท่านี้เอง (CPU เดิมๆ oc แต่ VGA)

Last edited by TWK.; 9 Dec 2008, 06:46:40.

Comment

ทำไมคะแนนมันเยอะกว่า 8800GT ไม่มากเท่าไหร่ง่ะ

Comment

ได้แค่นี้เองคับ

ลาก VGA นิดหน่อย
              Attached Files

Comment

เอา 8800GT มาให้ดูครับ 9800GTx(+) เพิ่งเก็บใส่กล่อง เอา H/D มาเพิ่มแล้วใส่การ์ดไม่ได้ ยาวเกิ้นๆ ฮ่าฮ่า

Comment

คะแนนปกติ...ถ้าท่านฯ ใช้งาน @ Core/Mem เดิม บน CPU 4Cores เท่านี้ก็ถือว่ามากกว่าทั่วๆ ไปแล้วครับ...

อันนี้ลากแบบสุดใจขาดดิ้นแล้วครับ...สำหรับ CPU ตัวเล็กๆ

Comment

คะแนน CPU ได้น้อยไปครับ อย่างน้อยๆ ต้อง 5000 สำหรับ 4 หัว

Comment

1.6 -_-'

Comment

Originally posted by adtong View Post
                        คะแนน CPU ได้น้อยไปครับ อย่างน้อยๆ ต้อง 5000 สำหรับ 4 หัว

บน 4Cores ผมว่าต้องวิ่งซัก 3.6GHz ขึ้นไปครับ ถึงจะเห็น 5000

ปล. เห็นของ จขกท. วิ่งมาตรฐานเดิม
                        .

Comment

มานน้อยไปเปล่าอะ นั่นQuadนะ

ปั่นได้เท่านี้อะ

Comment

บน vista คะแนนค่อนข้างน้อยครับ ถือว่าปรกติ

Comment

แรงแล้วครับ

Comment

Working...
                              X