Announcement

Collapse
No announcement yet.

จําเป็นมั้ยต้อง Crysis veryhigh หรือ All high ทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

GTA 4 ในบิทก็บ่นเหลือเกินว่ากินสเปก อยากรู้เหมือนกกันว่ากินสู้ Crysis ได้ป้าว

Comment

อืมมมมมมมม

ปรับอย่างบ้าคลั่ง

พอคลั่งแล้ว ปรับลง
      มันหนืดดดด

Comment

ถ้าท่านเอาเกมส์นี้มาพิจารณาซื้อการ์ดจอคงต้องเสียหลายตังอยู่คับ

Comment

แล้วแต่คนครับ อยากสวยมากก็ลงทุนมาก ผม low-medium ก็พอใจละ

Comment

Originally posted by GOD-HAND View Post
            อาการเดียวกัน เล่นแนวเดิมยิงทีไร จะอ้วกทุกทีเลย
            เดินเล่นชมทิวทัศน์หาโอกาสพักไปในตัวก็ได้ครับ ค่อยๆเป็นค่อยๆไป

Comment

สวยทุกเกมถ้าเปิดทุกอย่างสุดหมด

Comment

อยู่ที่ความพอใจ+ความบ้าพลังของคนครับอิอิ

Comment

จริง ๆ แค่ High ก็สวยแล้วครับ แต่คนเรามันโลภอ่ะทำไงได้

ปล.จริง ๆ ถ้าปรับค่าในไฟล์ config ของเกมเองจะได้ภาพยิ่งกว่า Very High อีกครับ หรือจะเอาให้ใก้ลเคียงกับ Very High แต่กินสเปกน้อยกว่าก็ยังได้ เ กมนี้ปรับแต่งได้เยอะมาก ๆ

Comment

มันเป็นความ"เสี้ยน"ของแต่ละบุคคลครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                      จริง ๆ แค่ High ก็สวยแล้วครับ แต่คนเรามันโลภอ่ะทำไงได้

ปล.จริง ๆ ถ้าปรับค่าในไฟล์ config ของเกมเองจะได้ภาพยิ่งกว่า Very High อีกครับ หรือจะเอาให้ใก้ลเคียงกับ Very High แต่กินสเปกน้อยกว่าก็ยังได้ เ กมนี้ปรับแต่งได้เยอะมาก ๆ
                      ท่านทำได้หรอครับ บอกวิธีหน่อยหลังไมค์ จะลองกับ 3850 ดู

Comment

แค่ไม่กระตุกก็พอแล้วผม

"เราเล่นเกมส์ อย่าให้เกมส์มาเล่นเราครับ"

Comment

ขึ้นอยู่กับความเมพของลูกกะตา

Comment

ก็สวยนะ มันเล่นได้อารมณ์ดี แต่ผมรีบเล่นรีบจบไม่ได้มีเวลาเดินเล่นเท่าไหร่นัก เครื่องผมปรับสุดยังมีหน่วงๆบ้างเล็กน้อย แต่ก็เล่นจนจบได้

Comment

Working...
                            X