Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ จะโหลด VDO จากเว็บทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ จะโหลด VDO จากเว็บทำไง

ช่วยทีครับ จะโหลด VDO จากเว็บทำไง คือ ผมจะโหลด ไฟล์ VDO จากเว็บ imeem ครับ ไม่ทราบว่าต้องใช้โปรแกรมอะไรถึงโหลดได้ โหลดโปรแกรมมาหลายอย่างใช่ไม่ได้สักอัน

ช่วยแนะนำโปรแกรมทีสามารถโหลด ไฟล์ VDO จากเว็บนี่ให้ผมทีครับ

ใช้ Internet download manager ดูครับ

Comment

ลองมาหลายโปรแกรมแล้วครับ Internet download manager เป็นตัวแรกที่ลองเลย ครับไม่ได้ ผมโหลดโปรแกรม มา เป็นสิบกว่าตัวที่ หาเจอใน internet บอกว่าโหลดได้ แต่โหลดไม่ได้สักตัว โหลดได้ แค่ พวก ไฟล์เพลง แต่ ที่ต้องการคือ ไฟล์ VDO ท่านใดมีความรู้ช่วยที

Comment

FlashGet (กรณี Firefox ต้องใช้ FlashGot)

Comment

Working...
        X