Announcement

Collapse
No announcement yet.

Firefox มันให้เปลี่ยนเป้น v. 3 อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Firefox มันให้เปลี่ยนเป้น v. 3 อะครับ

ตอนนี้ผมใช้ Firefox v.2 อยุ่ และตอนนี้มันก็ชอบเตือนขึ้นมาให้ download เป้น v.3 อะครับ ควรจะเป็นจากตรงนี้เลยหรือไปโหลดมาใหม่ดีกว่า แต่จริงๆแล้วไม่ค่อยอยากเปลี่ยนเพราะ เป็น v.3 ยังมีปัญหากันอยู่เลย

v3 ไม่มีปัญหานะคับผมก็ใช้อยู่ ปกติดี

Comment

V.3 ไร้ปัญหาครับ ผม confirm หรือมีปัญหาไรทีแก้ไม่ได้ PM ถามผมได้ครับ

Comment

ผมก้อใช้อยู่ครับ v2
        เคยเปลี่ยนไปใช้ v3 พักนึง
        มันกินแรมมากมาย
        เลยกลับมาใช้ v2
        แนะนำว่าไม่ต้องอัพ งับ
        ถ้าคอมแรงก้ออัพ โลด

Comment

อือ ก็เห็นโพสกันเยอเหมือนกันว่า V.3 เป้นโน่น เป็นนี้ ก้เลยยังไม่กล้าอัพ

v.3 กินแรมเหรอ ขนาด V.2 มันก็กินเยอะเหมือนกันนะ

Comment

V3 กินแรม ??? ผมว่ามันเท่ากับ V 2 อะของผมวิ่งอยู่ประมาณ 100m เท่ากับ v2 นะ

สำหรับผมแล้วแนะนำให้เปลี่ยนครับ
            V3 ระบบความปลอดภัยสูงกว่า และ

v3.03 เป็นต้นไปรองรับภาษาไทยแล้วไม่ต้อมานั่งปรับ (ล่าสุด3.04แล้ว)

Addon ทั้งหลายก็ใช้งานได้หมดแล้ว

Comment

^
              ^
              คอนเฟิม

ยังไม่มีปัญหาอะไร แรม ผมก็ว่ามันกินเท่าๆกัน แต่ถ้าแรมเครื่องเป็น กิ๊กๆ อยู่แล้วจะกลัวทำไม จิ๊บๆ

Comment

ผมใช้ 3.0.4 ตอนนี้ Add Bookmarks ไม่ได้คับ เวลาเปิดใหม่ Bookmarks ที่เราเพิ่ง Add ไปจะหายแถมยังลบไม่ได้อีก แต่ Bookmarks อันเก่ายังอยู่ - -"

Comment

Working...
                X