Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกนานไหม กว่า ตระกูล GF7900 7950 จะราคาลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกนานไหม กว่า ตระกูล GF7900 7950 จะราคาลง

ใครพอทราบ รบกวน บอกผมหน่อยนะคับ จะได้ ปล่อยตัวที่ใช้ ซะตอนนี้เลย แล้วใช้ ออน บอร์ดแทนไปก่อน เพราะ ตอนนี้ ไม่ได้เล่นเกมไรที่ต้องใช้การ์ดจอ มากมาย ขอบคุณคับ

ถ้าเกมที่ใช้ DX10 มา ราคาคงลง ละ

Comment

ราคามันลงทุกเดือนอยู่แล้วครับ แต่ลงทีละนิด ถ้า ซีรี่ย์ 8 เข้ามาเมื่อไหร่ก็คงลงกันมโหฬารล่ะครับ งานนี้

Comment

งั้น เด๋วขาย ตัวนี้ แล้ว เก็บเงินรอ อิอิ

Comment

รีบขายเลยครับแนะนำ

Comment

Working...
          X