Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ USB คับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ USB คับผม

คือเมนบอร์ดผม Asrock Asrock 4COREN73PV-HD720P คือเวลาเสียบพวก Flash Drive มันไม่ตอบรับเลยคับ เงียบสนิท ไฟไม่ขึ้นเลยคับ แต่เสีบพวกเมาท์ USB อย่างอื่นเจอคับผม
    คือผมเสียบทั้งด้านหน้าเคส หลังเคส ลงวินโด้ใหมก้อแล้ว ไม่เจอคับผม - -*
    ท่านใดพอทราบช่วยบอกด้วยน่ะคร้าบบบผม ขอบคุณมากคร้าบบบผม ^^
    Last edited by ake-winning; 9 Dec 2008, 10:44:18.

ดันๆๆ ช่วยด้วยคร้าบบผม ^^

Comment

ตอบเอง ดีกว่า

สาเหตุเกิดจากต่อสาย USB ผิด ทำให้ Flash Drive ผม และช่าง JIB เสียคนล่ะตัวก๊าบบบ - -*

Comment

งุงิ ถามเองตอบเองเลย

Comment

55+

เก่งจัง

Comment

Working...
          X