Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า AMD รุ่นพวกนี้ยังมีอยู่ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า AMD รุ่นพวกนี้ยังมีอยู่ไหมคับ

AMD พวก Socket A ยังมีขายอยู่ไหมคับ แล้วถ้ามีรุ่นไหนแรงที่สุดอะครับ หาไว้ เป็นข้อเปรียบเทียบ

ซีพียูมือ 1 ผมเดินๆดูไม่เห็นแล้วครับ
    ---------------------------
    ส่วนเมนบอร์ดยังพอมีครับ ที่เห็นๆก็มียี่ห้อ asper เมนบอร์ดที่มีข่าวว่าเป็น แบรนท์ระดับล่างของค่าย gigabyte ครับ ผมเห็นตั้งแต่ช่วงก่อนปีใหม่ที่ร้านอะไรจำชื่อไม่ได้ แถบโซนชั้น 4 ด้านหลัง พันทิพย์น่ะครับ
    ---------------------------
    ถ้ามือ 2 นี่เมนบอร์ดหาได้ไม่ยากเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ ว่าจะซื้อ CPU ใหม่อยู่ แต่คงต้องเปลี่ยนบรอดด้วยแล้ว เสียดาย เมนบรอด ซื้อมาได้แค่3ปีกว่าเอง

Comment

Working...
      X