Announcement

Collapse
No announcement yet.

EAH 3870 กับ Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by artyeg View Post
    ผมเคยใช้ 3870 เล่น Crysis เปิดสูงสุดแล้วจะเด้งออกมาครับ โดยเฉพาะฉากที่มีหิมะ ตอนนี้ใช้ 8800 ไม่มีเด้งแล้วครับ
    อัพเกตไดร์เวอร์การ์จอครับ หายแน่ๆ

Comment

ใช้อยู่ครับ แจ๋มๆ เปิดสุด แต่อย่าเปิด aa,af นะ แค่นี้ก็สวยจะแย่อยู่แล้ว

Comment

Originally posted by tiaborky View Post
        ผมก็เคยใช้ 3870 เล่น Crysis เปิดสูงสุดแล้วลื่นล้มหัวทิ่มเลยครับ < = = = ถ้าผมอัพตามที่กล่าวมาข้างต้นแล้ว

************จะลื่นล้มหัวทิ่มไหมคับ ^^
        ต้องดูสเปกโดยรวมครับ ไม่ใช่การ์จอแรงแล้วcpuต่ำแล้วจะไม่กระตุกนะ ต้องดูโดยรวมครับว่ามันหน่วงไหม

Comment

Working...
        X