Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV จากเว็บ "วันนี้"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV จากเว็บ "วันนี้"

ไฟล์GTA IV ที่ปล่อยโดยเว็บ "วันนี้" เป็นไฟล์ zip เหรอครับ ตอนก่อนลงวินโดว์ใหม่เครื่องผมเห็นเป็นไฟล์ image แต่ทำไมพอลงวินโดว์เสร็จมันเห็นเป็นไฟล์zip แทนอ่ะครับ

ตอนลงโปรแกรม Winrar มันจะมีให้เลือกว่าให้แตก ISO ได้ด้วย ถ้าเลือก มันก็จะสามารถแตก ISO ได้ Icon ก็เลยเป็นรูป rar

Comment

ถ้า uninstall ออกจะเห็นเป็นไฟล์image รึเปล่าอ่ะครับ

Comment

ก็ลงโปรแกรมเบิร์นอิมเมจ จำลองอิมเมจลองไปเลยครับ มันก็จะมองเห็นไฟล์เอง

Comment

Working...
        X