Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Farcry 2 เล่นแล้วค้าง ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Farcry 2 เล่นแล้วค้าง ช่วยทีครับ

คือว่า พอเล่นไปซักพัก มันจะค้างแล้วจอก็ดับไป เป็นตลอดเลย ต้อง restart ทุกครั้ง แต่กับเกมส์อื่นๆ เช่น company of hero , ra3 , call of duty 4 ก็ไม่เป็นอ่ะครับ ทั้งๆที่ปรับสุดๆ ท่านใดพอจะทราบบ้างครับ

spec เครื่องผมนะครับ

CPU : Intel E6320 , 1.86 GHz , L2 = 4M. , FSB = 1066 MHz.
    VGA : GF9800GT , 256 bit , 512 Mb ของ inno 3D
    Mainboard : Asus P5B.
    Ram : Kington 1 Gb 667.

ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

ปรับภาพสุดหมดป่าวครับแล้วไดร์เวอร์การ์ดจอหละครับ

Comment

ผมใช้ไดร์เวอร์กาดจอของฟิวเจอร์เกมเล่มที่144( ล่าสุด ) ปรับภาพสูงสุดครับ

Comment

เมื่อวานลองลด spec ภาพลงแล้วก็ยังค้างอยู่อ่ะครับ ช่วยทีครับ

Comment

ของผมเปนแบบว่า เล่นไปไม่ถึง5นาทีเด้งออกเลยอะครับ
          มันเปนเพราะอะไรเหรอครับ

Comment

มะมีใครทราบเลยเหรอครับ ช่วยทีนะครับ อยากเล่นมาก

Comment

ขุดมาถาม

Comment

Working...
              X