Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครได้3870X2 ปั่นได้คะแนนเท่าหร่ายกานบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครได้3870X2 ปั่นได้คะแนนเท่าหร่ายกานบ้าง

ใครได้3870X2 ปั่นได้คะแนนเท่าหร่ายกานบ้าง เหนคะแนนมานพุ่งนี้ OC และปั่นไปได้เท่าหร่ายกานบ้างคับ ป๋มเกือบสุดละได้เท่านี้เอง ว่างๆค่อยปั่นสุด

ไม่มีให้ปั่น อะ หิหิหิ

Comment

แรง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ไม่มีให้ปั่น อะ หิหิหิ
        จู้ๆๆๆๆ

Originally posted by mat12345 View Post
        แรง
        ขอบคุงฮะ แรงแต่คะแนน เหอะๆๆ

Comment

อยากเห็น 03

Comment

ไม่มี X2

Comment

แรงดีคับ

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                อยากเห็น 03
                เดี๋ยวจาดให้นะคับ โปรแกรมหายหมด อิอิ

Originally posted by Auntonio View Post
                ไม่มี X2
                เอิ๊กๆ

Originally posted by prombunglam View Post
                แรงดีคับ
                ขอบคุงฮะ ของท่านแรงก่าๆ

Comment

ของผมได้ 19750นะท่านOCกาดจอเท่าไหร่หรอ

Comment

แรงดีมากครับไม่มี 3870X2 ใช้ครับ

Comment

19890ครับล่าสุด

Comment

แรงกว่า 9800GX2 อีก แย่งกันจริงเลยตัว9800GX2 ตัวนี้แรงกว่าครับ

ว่าแต่ จขกท. หายเอ๋อแล้วหรอ อิอิ การ์ดนะครับ
                        Last edited by adtong; 9 Dec 2008, 23:01:30.

Comment

ยืมมาเล่นมั่งดิ เดี๋ยวให้ยืมบ้อง ไปลอง เอิ๊กกกกก

Comment

Originally posted by yut1234 View Post
                            19890ครับล่าสุด
                            โอ้เยอะจิงๆเลยท่าน เอาQuadมาลองบ้าง

Originally posted by adtong View Post
                            แรงกว่า 9800GX2 อีก แย่งกันจริงเลยตัว9800GX2 ตัวนี้แรงกว่าครับ

ว่าแต่ จขกท. หายเอ๋อแล้วหรอ อิอิ การ์ดนะครับ
                            เอิ๊กๆขอบคุงฮะ หายแว้วคับ
                            Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                            ยืมมาเล่นมั่งดิ เดี๋ยวให้ยืมบ้อง ไปลอง เอิ๊กกกกก
                            555+ เดี๋ยวแตปๆ 555+

Comment

มันแรงกว่า 3870X2 รึปล่าว

Comment

Working...
                              X